Mình cần mua tài khoản email .edu? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Mình cần mua tài khoản email .edu?

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bạn lên gg tìm có mấy trang nó chỉ tạo mai edu đăng kí vô làm sinh viên trường bên mỹ đó, đâu phải mua gì đâu, tạo tk nộp đơn xong khoảng mấy tiếng sau trường nó gởi cho mình email tên user và pass cho mình, khi nhận dc email thông báo đó lần đăng nhập đầu tiên nó kêu mình đổi pass xong là dùng thôi, mail edu của trường học mỹ sài cũng ok lắm á, hơn hẳn mấy cái mail tạo của mấy trang TQ?

giahuyck

Rìu Sắt
Bạn lên gg tìm có mấy trang nó chỉ tạo mai edu đăng kí vô làm sinh viên trường bên mỹ đó, đâu phải mua gì đâu, tạo tk nộp đơn xong khoảng mấy tiếng sau trường nó gởi cho mình email tên user và pass cho mình, khi nhận dc email thông báo đó lần đăng nhập đầu tiên nó kêu mình đổi pass xong là dùng thôi, mail edu của trường học mỹ sài cũng ok lắm á, hơn hẳn mấy cái mail tạo của mấy trang TQ?
Bác cho em hỏi nếu mình tạo mail edu như vậy. Rồi tạo Team Drive để hưởng cái unlimited thì nếu trướng hợp acc của mình bị trường nó delete đi rồi thì Team Drive đó nó có bị mất không ạ.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bác cho em hỏi nếu mình tạo mail edu như vậy. Rồi tạo Team Drive để hưởng cái unlimited thì nếu trướng hợp acc của mình bị trường nó delete đi rồi thì Team Drive đó nó có bị mất không ạ.
Mất chứ bạn trừ khi mình mua của MS thôi, mà giờ các trường họ mua của gg rồi chứ không phải của MS cấp free cho các trường như trước nữa, nên một số trường sau khi sv tốt nghiệp ra trường thì có trường delete có trường vẫn cho sv sài bình thường. Mail chủ yếu mình dùng để sài cái 365 trên pc và online free thôi, mình tạo đăng ký 2,3 cái để dùng 365 thôi, còn lưu dữ liệu thì mình chỉ nên lưu mấy cái linh tinh ko quan trọng, cái nào quan trọng thì cứ lưu trên pc, hdd, ssd di động và usb là chắc cú nhất bạn ạ :)

Sửa lần cuối:

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
thớt muốn sài drive unlimited thì hú mình... mình share cho bộ nhớ dùng chung... unlimited nè... share xong mình out group đó luôn... đãm bảo không đụng chạm gì tới dữ liệu của bạn...
Cho mình ké được k bạn? Chủ yếu up nhạc share cho anh em mà vẫn sợ bay. Nên có càng nhiều dự phòng càng tốt

catbuiphongtran

Rìu Sắt
Cho mình ké được k bạn? Chủ yếu up nhạc share cho anh em mà vẫn sợ bay. Nên có càng nhiều dự phòng càng tốt

cho mình xin cái gmail của bạn nha....

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Cám ơn mọi người , mình cần mua .edu không phải vì onedrive hay Gdrive , mình cần đăng ký 1 số tài khoản phần mềm dùng thử dành cho sinh viên thôi .
Vậy thì bạn vào đâyđây thử tham khảo và nộp đơn đăng ký học ( bạn cũng có thể không cần học) khoảng mấy tiếng sau trường nó sẽ duyệt hồ sơ cho bạn và cấp cho bạn 1 email của trường là bạn đã có 1 acc mail edu rồi :)

thanhdong22

Búa Gỗ Đôi
Vậy thì bạn vào đâyđây thử tham khảo và nộp đơn đăng ký học ( bạn cũng có thể không cần học) khoảng mấy tiếng sau trường nó sẽ duyệt hồ sơ cho bạn và cấp cho bạn 1 email của trường là bạn đã có 1 acc mail edu rồi :)
Bây giờ bên mẽo fixx hết rồi sao ấy ạ? đăng ký mãi ko được. Có bro nào ra tay chỉ giúp. tks

bautroibn

Gà con
giờ mua thì thấy mấy bên bán 120k/account. Mà may rủi thôi. Có cái mua được 2 tuần bay màu rồi.

kaali

Gà con
Bây giờ bên mẽo fixx hết rồi sao ấy ạ? đăng ký mãi ko được. Có bro nào ra tay chỉ giúp. tks
Cám ơn mọi người , mình cần mua .edu không phải vì onedrive hay Gdrive , mình cần đăng ký 1 số tài khoản phần mềm dùng thử dành cho sinh viên thôi .
em không bán mail .edu nhưng bán các dịch vụ đi kèm mail edu, như jetbrain, canva,... mail edu trường VN luôn.
bác nào cần thì pm zalo e: 0869536807 nhé.