Mindjet MindManager 2023 v23.0.154 (x64) Multilingual Full - Tạo sơ đồ tư duy | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mindjet MindManager là phần mềm giúp bạn có thể tạo ra những ý tưởng và suy nghĩ tư duy của riêng mình trên giấy dưới dạng bản đồ tư duy, sơ đồ, khái niệm, cây và sơ đồ tổ chức, và quản lý các mối quan hệ của bạn và quản lý dữ liệu của bạn. Phần mềm này được thiết kế để cải thiện quy trình làm việc của bạn và làm cho quy trình kinh doanh hiệu quả hơn.

MindManager có thể hiển thị các ý tưởng thuần túy về kế hoạch chiến lược của bạn một cách trực quan trong bản đồ tư duy. Bạn có thể làm việc trên nhiều dự án cùng một lúc để mỗi bản đồ được hiển thị trong một tab riêng. Một bản đồ tinh thần có thể bao gồm một số chủ đề, chủ đề phụ, liên kết, ghi chú, hình ảnh, thẻ và tệp đính kèm. Các mục trong bản đồ có thể được nhóm lại với nhau hoặc liên kết với nhau bằng các mũi tên.

Trong MindManager, bạn có thể xác định cho từng chủ đề nhắc nhở, chỉ định các thuộc tính của chúng và liên kết chúng với dữ liệu bảng tính. MindManager sẽ cho phép bạn chỉ định mức độ ưu tiên cho từng mục và các biểu tượng lũy tiến và làm nổi bật chúng bằng cờ, biểu tượng và các điểm đánh dấu màu khác. Ngoài ra, tính năng AutoCalc cho phép bạn thêm và so sánh chi phí.

Ngoài ra, bạn có thể tích hợp các phần của một hoặc nhiều bản đồ hoặc nói chung, nhiều bản đồ với nhau. Nó cũng có thể thêm các mục từ SharePoint hoặc Outlook vào bản đồ hoặc kết nối bản đồ với cơ sở dữ liệu như Access, Excel hoặc SQL Server. Bạn cũng có thể trích xuất dự án của bạn ở định dạng SharePoint. Trong phần Brainstorm của phần mềm, bạn có thể tạo các ý tưởng mới và mang tính xây dựng.

Các tính năng của phần mềm Mindjet MindManager:
  • Khung phần mềm hoàn toàn trực quan
  • Dự án và công cụ kinh doanh để xác định nhu cầu dự án
  • Tương thích hoàn toàn với phần mềm Office (PowerPoint, Word, SharePoint và Outlook).
  • Trích xuất dự án dưới dạng PDF, HTML, hình ảnh và SharePoint
  • Quản lý dự án thông qua Microsoft Project và Microsoft Visio
  • Có chế độ xem xét dự án
  • Lọc tìm kiếm giữa các dự án và bản đồ
  • Dễ dàng chuyển đổi bản đồ thành biểu đồ xử lý.
Download Mindjet MindManager 2023 v23.0.154 (x64) Multilingual Full - Tạo sơ đồ tư duy

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.
For more infomation to download , Please contact @phj4nhpr09xx

Pass: 12345

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

starsoccer

Búa Gỗ Đôi
Sao mình like và refesh lại trang thì vẫn không thấy link chỉ thấy vào trang facebook. Vậy phải đăng nhập vào facebook mới thấy link tải hả bạn?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Sao mình like và refesh lại trang thì vẫn không thấy link chỉ thấy vào trang facebook. Vậy phải đăng nhập vào facebook mới thấy link tải hả bạn?

Do Google đang làm gắt vấn đề chia sẻ bản quyền DMCA các phần mềm nên phải lách luật bằng cách post link tải phần mềm lên trang Facebook kín của diễn đàn. Bạn cần đăng nhập Facebook của bạn, join vào nhóm diễn đàn (chờ các Admin duyệt) xong rồi thì bạn có thể thấy link tải. Chỉ mất công ở lần đầu tiên, các lần sau chỉ cần đăng nhập Facebook, mở link lên là sẽ thấy đường dẫn tải phần mềm luôn.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

Cusut

Búa Gỗ
Mindjet MindManager là phần mềm giúp bạn có thể tạo ra những ý tưởng và suy nghĩ tư duy của riêng mình trên giấy dưới dạng bản đồ tư duy, sơ đồ, khái niệm, cây và sơ đồ tổ chức, và quản lý các mối quan hệ của bạn và quản lý dữ liệu của bạn. Phần mềm này được thiết kế để cải thiện quy trình làm việc của bạn và làm cho quy trình kinh doanh hiệu quả hơn.

MindManager có thể hiển thị các ý tưởng thuần túy về kế hoạch chiến lược của bạn một cách trực quan trong bản đồ tư duy. Bạn có thể làm việc trên nhiều dự án cùng một lúc để mỗi bản đồ được hiển thị trong một tab riêng. Một bản đồ tinh thần có thể bao gồm một số chủ đề, chủ đề phụ, liên kết, ghi chú, hình ảnh, thẻ và tệp đính kèm. Các mục trong bản đồ có thể được nhóm lại với nhau hoặc liên kết với nhau bằng các mũi tên.

Trong MindManager, bạn có thể xác định cho từng chủ đề nhắc nhở, chỉ định các thuộc tính của chúng và liên kết chúng với dữ liệu bảng tính. MindManager sẽ cho phép bạn chỉ định mức độ ưu tiên cho từng mục và các biểu tượng lũy tiến và làm nổi bật chúng bằng cờ, biểu tượng và các điểm đánh dấu màu khác. Ngoài ra, tính năng AutoCalc cho phép bạn thêm và so sánh chi phí.

Ngoài ra, bạn có thể tích hợp các phần của một hoặc nhiều bản đồ hoặc nói chung, nhiều bản đồ với nhau. Nó cũng có thể thêm các mục từ SharePoint hoặc Outlook vào bản đồ hoặc kết nối bản đồ với cơ sở dữ liệu như Access, Excel hoặc SQL Server. Bạn cũng có thể trích xuất dự án của bạn ở định dạng SharePoint. Trong phần Brainstorm của phần mềm, bạn có thể tạo các ý tưởng mới và mang tính xây dựng.

Các tính năng của phần mềm Mindjet MindManager:
  • Khung phần mềm hoàn toàn trực quan
  • Dự án và công cụ kinh doanh để xác định nhu cầu dự án
  • Tương thích hoàn toàn với phần mềm Office (PowerPoint, Word, SharePoint và Outlook).
  • Trích xuất dự án dưới dạng PDF, HTML, hình ảnh và SharePoint
  • Quản lý dự án thông qua Microsoft Project và Microsoft Visio
  • Có chế độ xem xét dự án
  • Lọc tìm kiếm giữa các dự án và bản đồ
  • Dễ dàng chuyển đổi bản đồ thành biểu đồ xử lý.
Download Mindjet MindManager 2019 v19.1.198 (x86/x64) Full - Tạo sơ đồ tư duy

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
phần mềm này thích hợp với mình, cảm ơn bạn

nothing5lose

Gà con
Cám ơn bạn nhiều, cái này trông có vẻ giống bộ office nhỉ
Mình đang dùng cái imindmap

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cám ơn bạn nhiều, cái này trông có vẻ giống bộ office nhỉ
Mình đang dùng cái imindmap

Giao diện thì khá giống, nhưng các chức năng chủ yếu ưu tiên để tạo bản đồ tư duy. Bạn có thể cài đặt phần mềm này để so sánh với phần mềm iMindMap xem cái nào tốt hơn? Hoặc có thể dùng cả 2 để hỗ trợ cho nhau :)
Đó là ý kiến góp ý của mình :D

trungvk

Gà con
Mình đang dùng Win10 64bit, nhưng chỉ cài Office 32 bit. Vậy nên cài Mind bản 32 hay 64 bit nhỉ?

Trunghuynh

Gà con
Theo cảm nhận của mình thì mindmap mình hay vẽ ra giấy hoặc bút lông lên bảng, sử dụng phần mềm cứ thấy không quen như nào ấy, thanks thớt đã chia sẻ