Microsoft Visio 2003/2007 Portable (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm dựng lưu đồ và lập sơ đồ! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Visio 2003/2007 Portable (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm dựng lưu đồ và lập sơ đồ!

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Hiện tại file phiên bản portable mình đang để ở máy tính tại gia đình, laptop hiện tại không có. Thành ra mình sẽ fix lại cho bạn trong thời gian gần nhất nhé :)
Rất xin lỗi vì sự bất tiện này :( Trong thời gian này bạn có thể dùng các bản portable của các phiên bản cao hơn.
anh có cần OneDrive không :v

missdac

Gà con
Nếu bạn là một người viết các tài liệu hướng dẫn thì công việc chính của bạn là đơn giản hóa những thông tin phức tạp giúp người đọc dễ nắm bắt vấn đề. Thử tưởng tượng bạn được giao một đoạn văn dài chứa một tập hợp các thủ tục. Cách tốt nhất để biến đoạn văn phức tạp đó thành một biểu đồ tiến trình đơn giản là sử dụng Visio. Ngoài ra, Visio có thể giúp bạn làm những việc ít phức tạp như tạo một sơ đồ tổ chức cho phòng ban hoặc công ty của mình một cách rất dễ dàng và nhanh chóng.

Chương trình này phân tích các tiến trình phức tạp và biến chúng thành những biểu đồ chuyên nghiệp nhưng đơn giản đến nỗi người chưa có nhiều kinh nghiệm vẫn có thể hiểu được. Visio là một công cụ hiệu quả để thực hiện các công việc như: vẽ sơ đồ tòa nhà, tạo sơ đồ tổ chức, lập tài liệu quá trình kinh doanh, vẽ mạng lưới công nghệ thông tin...

Download Microsoft Visio 2003/2007 Portable (Duy nhất trên VN-Zoom)

2003: No quote

2007: No quote

Nếu có link nào die thì phiền các bạn thông báo cho mình tại trang cá nhân hoặc trực tiếp trong topic này :)
cảm ơn bạn

vuongpyte

Gà con
có bản mới mới nào không ad

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
có bản mới mới nào không ad

Portable mình chỉ có 2 bản cũ này thôi, các bản mới hiện nay mình tìm trên mạng chưa có và hình như cũng chưa có ai làm portable thì phải. Mình không làm cái này, chỉ đi sưu tầm thôi :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Không chạy được trên win 10

Hạ cấp xuống Windows 7 hoặc XP thôi bạn :D Cái này là phiên bản cũ Portable nên các dòng hệ điều hành mới chạy sẽ báo lỗi. Bạn cần nó như vậy thì có thể cài máy ảo Windows XP hoặc Windows 7 chạy tạm :D

Nghiadun

Búa Đá
Hạ cấp xuống Windows 7 hoặc XP thôi bạn Cái này là phiên bản cũ Portable nên các dòng hệ điều hành mới chạy sẽ báo lỗi. Bạn cần nó như vậy thì có thể cài máy ảo Windows XP hoặc Windows 7 chạy tạm
bạn có link của visio 2013 không ạ ? cho mình xin với

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bạn có link của visio 2013 không ạ ? cho mình xin với

Hiện tại mình chỉ có portable cho 2 bản 2003 và 2007 thôi bạn ạ, 2 phiên bản này mình sưu tầm từ lâu rồi chia sẻ cho anh em thôi :D