Chia sẻ - MEmuPlay NoADs 8in1 v24-1-16-1 chế độ Siêu Nhẹ Mượt, thêm Tùy Chọn Nâng Cao, không còn quảng cáo, thay đổi được hình nền | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ MEmuPlay NoADs 8in1 v24-1-16-1 chế độ Siêu Nhẹ Mượt, thêm Tùy Chọn Nâng Cao, không còn quảng cáo, thay đổi được hình nền

Trieuk46

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
báo update mình update luôn chạy bình thường chỉ khác giao diện khi khởi động( hoạt hình )

hula21

Búa Đá Đôi
Mình cũng bị lỗi cài 32bit ra 64bit nhỉ, dù đã cài lại và bỏ data cũ.

leantse

Rìu Sắt
Có bản Portable không Ad???

PMHCT

Rìu Chiến Chấm
Có bản Portable không Ad???
Bản setup với bản Portable (nếu có) chỉ chênh lệch vài khóa registry.

Bị lỗi vầy là sao bác ơi
Bạn chạy lại tệp setup, sau đó, tại cửa sổ Upgrade (nâng cấp), bạn bỏ tích chọn mục "Giữ lại data...." (các máy android đang có sẽ bị xóa để upgrade), bạn sẽ có 1 máy Android 32bit.

Còn bạn muốn có android 64 bit, bạn gỡ toàn bộ (dùng tệp UnInstaller.exe), rồi cài mới, bạn sẽ có android 64-bit (dĩ nhiên mục Tùy chỉnh, bạn cũng chọn vào mục Android 64bit)....

PMHCT

Rìu Chiến Chấm
Mình kiếm bản portable để chép USB dùng cho tiện. Do di chuyển máy này sang máy khác hơi thường xuyên.

Bạn cài MEmuPlay NoADs này xong, cài xong MEmuPlay thường nằm ở ổ D:\Program Files\Microvirt, bạn chép thư mục D:\Program Files này vào USB / Ổ cứng gắn rời

Tại một máy nào đó, bạn paste thư mục Program Files vào ổ D:\ của máy đó và chạy tệp D:\Program Files\Microvirt\MEmu\MEmuConsole.exe

(MEmuPlay sẽ tự nạp Trình điều khiển + khóa reg + Dịch vụ của nó là xong, data Android của bạn vẫn như cũ khi bạn đem sang máy khác.)

PMHCT

Rìu Chiến Chấm
Cập nhật 8h28' 11/10/2021:

- sửa lỗi
- Setup GUI rỏ ràng và đẹp hơn

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
Bài này chi tiết. Mong thớt sớm cập nhận phiên bản mới hoặc đưa ra giải pháp chặn được update versoin mới.

Cảm ơn thớt.