Chia sẻ - MEmuPlay NoADs 8in1 v24-1-16-1 chế độ Siêu Nhẹ Mượt, thêm Tùy Chọn Nâng Cao, không còn quảng cáo, thay đổi được hình nền | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ MEmuPlay NoADs 8in1 v24-1-16-1 chế độ Siêu Nhẹ Mượt, thêm Tùy Chọn Nâng Cao, không còn quảng cáo, thay đổi được hình nền

beem34

Búa Đá
còn mặt hạn chế quá chơi ko nổi trò

The King of Fighters ALLSTAR​

toàn bị văng ra ! vào trận là văng ra đã tinh chỉnh đủ thứ trong cài đặt ! trò này mình chơi tốt trên nox rất mượt

PMHCT

Rìu Chiến Chấm
còn mặt hạn chế quá chơi ko nổi trò

The King of Fighters ALLSTAR​

toàn bị văng ra ! vào trận là văng ra đã tinh chỉnh đủ thứ trong cài đặt ! trò này mình chơi tốt trên nox rất mượt
Máy bạn bao nhiêu RAM ?. mình sẽ thay đổi lại vài tham số cho phù hợp...

Sửa lần cuối:

beem34

Búa Đá
Máy bạn bao nhiêu RAM ?. mình sẽ thay đổi lại vài tham số cho phù hợp...

Xem phần đính kèm 26249
mình nghĩ ko phải do ram mà do vấn đề tương thích của games ! máy mình 32gb ram . do games mình chơi yêu cầu nhiều về đồ họa hơi bị cao mình chuyển qua nâng cao OpenGL+ rồi mà vẫn bi văng ra khi chơi ! cho dù mình có vào SETTINGS games chỉnh về thấp nhất cũng bị văng ! so với NOX nó chưa tối ưu tốt bằng
Bác top có thể tải file APK của games về tét thử để fix
https://apkcombo.com/the-king-of-fighters-allstar/com.netmarble.kofg/

nếu đươc bác có thể làm trên NOX chặn quảng cáo hoăc nó thành bản vip thì quá tốt hjjjj . cám ơn bac top nhiều vì đã ghi nhận {big_smile}

Sửa lần cuối:

Jonavrek

Búa Đá
Cập nhật 11h55' 29/8/2021:

- sửa vấn đề Android cứ hiện tiếng Trung Quốc khi bạn đã chọn Tiếng Anh

@Trieuk46 @Jonavrek @love2learnonline

Không cần tải superuser hay superroot gì cả bạn.

Khi bạn chọn vào mục "Kích hoạt quyền root", các máy (đang có) lẫn máy tạo mới (khi cài đăt) sẽ được root tự động.
Bác cho hỏi là nếu máy ko thể kích hoạt Virtualization Technology thì xài được thằng này ko?
Nox của mình chạy chậm có thể nguyên do là ko kích hoạt được VT :(

PMHCT

Rìu Chiến Chấm
Bác cho hỏi là nếu máy ko thể kích hoạt Virtualization Technology thì xài được thằng này ko?
Nox của mình chạy chậm có thể nguyên do là ko kích hoạt được VT :(

Máy bạn chạy Mainboard gì mà ko có vậy?. Mấy mainboard PC chính hãng (như ASUS, MSI, Gigabyte, Foxconn) sản xuất sau 2010 thường nó có mục Virtualization Technology / Intel Virtualization Technology.

PMHCT

Rìu Chiến Chấm
Cập nhật 19h48' 1/9/2021:

- sửa lỗi

Jonavrek

Búa Đá
Máy bạn chạy Mainboard gì mà ko có vậy?. Mấy mainboard PC chính hãng (như ASUS, MSI, Gigabyte, Foxconn) sản xuất sau 2010 thường nó có mục Virtualization Technology / Intel Virtualization Technology.
Máy mình xài Main MSI B85M-E45.
Đã thử cố gắng mọi cách để enable VT nhưng đều ko được >.<

Harris643

Gà con
khi mình cài đặt memu tự chọn 64, mình nghĩ có thể máy mình đang dùng win 10 64 nên vậy, nhưng sau khi cài đặt xong tất cả mở app thì không lên or lên xong cái off luôn, mình phải gỡ ra vì không chạy được app nào

PMHCT

Rìu Chiến Chấm
khi mình cài đặt memu tự chọn 64, mình nghĩ có thể máy mình đang dùng win 10 64 nên vậy, nhưng sau khi cài đặt xong tất cả mở app thì không lên or lên xong cái off luôn, mình phải gỡ ra vì không chạy được app nào
Bạn thử bản mới nhất xem sao...

Harris643

Gà con
mình cài đặt là bản mới nhất rồi, mặc dù đã cố chọn memu 32bit khi cài đặt nhưng sao khi done thì memu no ads vẫn là 64bit và nó ko chạy dc với bất cứ game nào mình đang chơi cả

PMHCT

Rìu Chiến Chấm
mình cài đặt là bản mới nhất rồi, mặc dù đã cố chọn memu 32bit khi cài đặt nhưng sao khi done thì memu no ads vẫn là 64bit và nó ko chạy dc với bất cứ game nào mình đang chơi cả

Bạn chạy lại tệp setup, sau đó, tại cửa sổ Upgrade (nâng cấp), bạn bỏ tích chọn mục "Giữ lại data...." (các máy android đang có sẽ bị xóa để upgrade), bạn sẽ có 1 máy Android 32bit.

Còn bạn muốn có android 64 bit, bạn gỡ toàn bộ (dùng tệp UnInstaller.exe), rồi cài mới, bạn sẽ có android 64-bit (dĩ nhiên mục Tùy chỉnh, bạn cũng chọn vào mục Android 64bit)....