Game Miễn Phí - Megaman X6 (Rockman X6) – Game Huyền Thoại 8x, 9x | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Game Miễn Phí Megaman X6 (Rockman X6) – Game Huyền Thoại 8x, 9x

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Xin chào tất cả anh em!! Hôm nay cao hứng hoài niệm về tuổi thơ xem có cái game gì hay hay để đăng lên cho anh em chơi vui. Để rồi mình viết một bài ngắn ngủn này để giới thiệu đến tựa game Megaman X6 này. Một thời máu lữa Ps1 và cả PC.
Cấu hình yêu cầu để chiến game
Với sự phát triển mạnh mẽ như hiện nay thì có thể khẳng định rằng không máy tính PC, laptop nào mà không chơi được cả. Phải chăng là do ăn ở mà thôi kk. Bên dưới đây là cấu hình yêu cầu để chơi game Mega Man X6 được, anh em tham khảo qua:
Cấu hình yêu cầu để chiến game Megaman X6 là không biết đó mà kk
➤ CPU: Sao cũng dc :v
➤ Card GPU: Sao cũng dc
➤ RAM: Gì cũng chơi tuốt.
➤ OS: Test thử comment dưới nha kk.
➤ Disk Space: 100MB

Sửa lần cuối:

Henry1990

Gà con
like rui2 sao ko thay link vay ta

shinken

Búa Gỗ Đôi
Tải về thử. Làm thế nào để hiện link tải nhỉ? Like và comment rồi mà không thấy link

ceddtu

Gà con
Xin chào tất cả anh em!! Hôm nay cao hứng hoài niệm về tuổi thơ xem có cái game gì hay hay để đăng lên cho anh em chơi vui. Để rồi mình viết một bài ngắn ngủn này để giới thiệu đến tựa game Megaman X6 này. Một thời máu lữa Ps1 và cả PC.
Cấu hình yêu cầu để chiến game
Với sự phát triển mạnh mẽ như hiện nay thì có thể khẳng định rằng không máy tính PC, laptop nào mà không chơi được cả. Phải chăng là do ăn ở mà thôi kk. Bên dưới đây là cấu hình yêu cầu để chơi game Mega Man X6 được, anh em tham khảo qua:
Cấu hình yêu cầu để chiến game Megaman X6 là không biết đó mà kk
➤ CPU: Sao cũng dc :v
➤ Card GPU: Sao cũng dc
➤ RAM: Gì cũng chơi tuốt.
➤ OS: Test thử comment dưới nha kk.
➤ Disk Space: 100MB

No quote

cảm ơn bạn