Thiết kế & Đồ họa - MediaChance Dynamic Auto Painter Pro 7.0.2 - Chuyển ảnh thành tranh vẽ PRO | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa MediaChance Dynamic Auto Painter Pro 7.0.2 - Chuyển ảnh thành tranh vẽ PRO

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
Dynamic Auto-Painter PRO là một công cụ chỉnh sửa ảnh chuyên nghiệp cho phép người dùng chuyển đổi bức ảnh của mình thành một bức phác họa nghệ thuật.

Chương trình này có một giao diện đơn giản và thân thiện. Với những tính năng và tùy chọn do chương trình mang lại, người dùng có thể phát huy năng khiếu nghệ thuật của mình.

Phần mềm này chỉ sử dụng hình ảnh của bạn như một dạng nền để tô vẽ ra những cảnh mới bằng công cụ chổi cọ. Tất cả những thao tác vẽ đó đều dựa trên kỹ thuật vẽ tranh của họa sĩ chuyên nghiệp. Bạn hoàn toàn có thể luyện tập và nâng cao kỹ năng của mình.

Bên cạnh đó, ứng dụng này còn hỗ trợ một công cụ thiết kế bảng vẽ, hỗ trợ plugin, hỗ trợ nhiều lớp, thêm chữ ký, chọn chất liệu cho tranh, thêm khung vào tranh cũng như điều chỉnh ánh sáng trong tranh.

trang chủ

mã hex MediaChance Dynamic Auto Painter Pro 7.0.2 (cài adblock/adguard để tải nhanh hơn)

hoalaxanh123

Gà con
ngay trang 1 đó bạn
bác thớt đưa link riêng cũng được mà, mình vô đây là vì soft này, mà vô xong còn phải kiếm để tải nửa, cực quá dị