Phần mềm khác - MDL ISIS Draw 2.5 Portable - Phần mềm vẽ mọi thứ liên quan đến bộ môn Hóa Học! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác MDL ISIS Draw 2.5 Portable - Phần mềm vẽ mọi thứ liên quan đến bộ môn Hóa Học!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Phần mềm MDL ISIS Draw là một phần mềm chuyên vẽ các công thức hóa học, chương trình phần nào tương tự như ChemDraw. Phần mềm hiện tại đã có phiên bản Portable - chỉ cần chạy và dùng luôn, không cần phải cài đặt. Thực hiện nó trong ổ đĩa flash của bạn và sử dụng trên bất kỳ máy tính mà bạn muốn. Bạn có thể tạo ra các bản sao nhiều khi cần thiết. Ứng dụng này tạo ra một thư mục sandbox trong thư mục hiện hành và không thay đổi bất kỳ cài đặt trên máy chủ. Tất cả các tập tin tạm được lưu trữ trong thư mục sandbox. Bạn có thể sử dụng ứng dụng này mà không cần truy cập quản trị viên (Administrator).

Download MDL ISIS Draw 2.5 Portable - Phần mềm vẽ mọi thứ liên quan đến bộ môn Hóa Học!

Nếu có link die phiền các bạn thông báo cho mình ở trong topic này!

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mở lên mà nó không chạy ad ơi

Phần mềm này mình cũng đã tìm được từ rất lâu rồi, năm 2014, hồi đó test trên Windows XP và Windows 7 vẫn chạy được. Có lẽ bạn cần dùng phiên bản mới nhất của phần mềm này theo comment số #3 của thành viên PST502. Ngoài ra còn một số phần mềm liên quan đến vẽ hóa học có ở trong topic này của mình, bạn có thể tham khảo và sử dụng phím Ctrl + F để tìm nhanh phần mềm mà bạn cần:

OceanHp

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn admin nhiều ạ, em đang cần để vẽ công thức hóa học, kaka

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật link mới ngày 18/4/2021!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Em chọn New để bắt đầu làm thì lỗi luôn ;( win 7 64b ạ

Do phần mềm này đã cũ và phiên bản cũng đã cũ nên chỉ hoạt động trên Windows XP thôi bạn ạ, nếu bạn thực sự cần dùng thì cài máy ảo XP trên máy thật Windows 7 để dùng tạm bạn nhé :D