Nhờ tư vấn - Máy tính em bị dính virut đổi hết đuôi các file thành đuôi .toec | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Máy tính em bị dính virut đổi hết đuôi các file thành đuôi .toec

tuankudo

Rìu Sắt
Nhờ các cao nhân giúp em với. Máy tính e bị dính virut đổi hết các đuôi file thành đuôi .toec dù đã đổi đuôi lại cũng ko mở ra được. Cài lại win cũng ko được. Liệu có phần mềm diệt virut nào xử lý được ko ạ? Giúp em với ạ. Em cảm ơn

meebo

Rìu Vàng Đôi
nghe nói trả tiền thì nó sẽ trả file.
Nhưng chưa anh em nào thử trả tiền nên chưa thể đảm bảo việc nó có trả lời. Thủ phạm có thể là những nhóm hacker khác nhau.
Hiện tại không có cách giải quyết nào khác khi bị khóa file.

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Trả tiền xong n ko trả key coi như x2 {beat_brick}

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Nhờ các cao nhân giúp em với. Máy tính e bị dính virut đổi hết các đuôi file thành đuôi .toec dù đã đổi đuôi lại cũng ko mở ra được. Cài lại win cũng ko được. Liệu có phần mềm diệt virut nào xử lý được ko ạ? Giúp em với ạ. Em cảm ơn
Định dạng lại ổ cứng và cài lại để máy sạch sẽ nhé :). Bị dính vius tống tiền rồi bạn. Dạng này thì có trả tiền cũng chưa chắc nó giải mã data lại cho bạn đâu