Hỏi/ Thắc mắc - Máy tính bị nhiễm Email-Worm.Win32.Brontok.q | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Máy tính bị nhiễm Email-Worm.Win32.Brontok.q

xomtram

Búa Đá
Chào các bác, máy mình bị dính con Email-Worm.Win32.Brontok.q, nó tạo thêm các file và các thư mục thành các file .exe.
Mình có dùng KIS quét trong safemod mà k hết, cả Malwarebytes cũng k hết.
Nhờ các bác chỉ mình với ạ.

TheDoctor

Búa Đá
Chào các bác, máy mình bị dính con Email-Worm.Win32.Brontok.q, nó tạo thêm các file và các thư mục thành các file .exe.
Mình có dùng KIS quét trong safemod mà k hết, cả Malwarebytes cũng k hết.
Nhờ các bác chỉ mình với ạ.

Del các file exe kia đi xong chạy khử mã độc nó lại tạo tiếp file khác à hay ntn {angry}
Nếu bị thế chơi tiếp thử BitDefender xem ntn {adore} Mình còn tưởng virus, worm bây h phải tuyệt chủng rồi chứ nhỉ {angry}

xomtram

Búa Đá
Del các file exe kia đi xong chạy khử mã độc nó lại tạo tiếp file khác à hay ntn {angry}
Nếu bị thế chơi tiếp thử BitDefender xem ntn {adore} Mình còn tưởng virus, worm bây h phải tuyệt chủng rồi chứ nhỉ {angry}
đúng rồi bro, khử xong 1 hồi nó sinh ra lại.

levubaominh

Rìu Vàng
Bạn bị nhiễm rồi mới cài Kaspersky , hay là đang dùng Kaspersky rồi mới bị nhiễm