MathWorks MATLAB R2023b v23.2.0.2459199 (x64) Full - Thiết kế, tính toán các thuật toán khó | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
MathWorks MATLAB là một ứng dụng được sử dụng để tính toán cũng như trực quan hóa. Ứng dụng này cung cấp một môi trường rất linh hoạt cho máy tính kỹ thuật cũng như lập trình. MATLAB được sử dụng cho rất nhiều ứng dụng khác nhau, từ truyền thông và xử lý tín hiệu đến các hệ thống điều khiển

MATLAB 2020a có các công cụ toán học tích hợp có thể được sử dụng để giải quyết tất cả các loại vấn đề kỹ thuật và khoa học. Phương pháp tính toán số cho phép bạn phát triển thuật toán và cũng tạo ra các mô hình cũng như phân tích dữ liệu.

Tính năng chính
  • Thực hiện một loạt các phép tính phức tạp và khó khăn một cách dễ dàng.
  • Bạn có thể dễ dàng tạo mã được xây dựng trong hàng ngàn hàm và phương thức.
  • Có thể quản lý mã, tệp và dữ liệu.
  • Nó cung cấp các thư viện số lượng lớn giúp bạn có được giải pháp 1 cách nhanh chóng.
  • Bạn có thể dễ dàng xem mã thiết kế của mình trong trình soạn thảo văn bản.
  • Hỗ trợ tích hợp nhiều ngôn ngữ như C ++, Java, Android và nhiều ngôn ngữ khác.
  • Bạn có thể dễ dàng gọi nhiều hàm dựng sẵn với các biến và tham số động.
  • Vẽ các hàm đồ họa hai chiều và ba chiều để hiển thị thông tin.
  • Khả năng xử lý tín hiệu truyền thông, hình ảnh và video.
Và còn nhiều tính năng hấp dẫn khác.

Có gì mới trong Matlab 2020
  • Cải tiến chức năng trong trí tuệ nhân tạo (AI): hỗ trợ một phương pháp học máy để giải quyết các vấn đề kiểm soát và quyết định.
  • Cải tiến công cụ Deep Learning.
  • Cải tiến công cụ thu thập dữ liệu và thu nhận hình ảnh.
  • Cải tiến một số sản phẩm xử lý tín hiệu để hỗ trợ và phát triển không dây và điện tử.
Yêu cầu cấu hình
  • Hỗ trợ hệ điều hành Windows 64bit: Windows 10,
  • Bộ xử lý: Bộ xử lý Intel hoặc AMD x86-64 với bốn lõi logic.
  • Dung lượng ổ cứng 3 GB để cài đặt.
  • RAM: 4GB (khuyến nghị 8Gb Ram trở lên).
  • Khuyến nghị nên nâng cấp ổ SSD

Link trang chủ:

Download MathWorks MATLAB R2023b v23.2.0.2459199 (x64) Full - Thiết kế, tính toán các thuật toán khó

For more infomation to download , Please contact @phj4nhpr09xx

Pass: 321

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Làm sao để tải nhỉ?

Ngay topic mình đã ghi hướng dẫn rõ như thế rồi mà bạn ơi! Bạn chuyển đổi mã số sang link download theo hướng dẫn ở topic mình đã ghi cuối bài viết.

Hien159

Gà con
ad ơi !
em giải mã HEX ra xong truy cập vô nó load mãi . là lỗi thiếu gì thế ad ?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
ad ơi !
em giải mã HEX ra xong truy cập vô nó load mãi . là lỗi thiếu gì thế ad ?
Xem phần đính kèm 17717

Link đó đã bị lỗi. Mình đã update mã hex mới tương ứng với link mới tải tốc độ rất cao rồi nhé :D Đồng thời cũng cập nhật luôn phiên bản mới :D Chúc bạn vui vẻ :D