Thiết kế & Đồ họa - Materialise Magics v23.01 (x64) Full - Ứng dụng kỹ thuật chuyên ngành in 3D | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Materialise Magics v23.01 (x64) Full - Ứng dụng kỹ thuật chuyên ngành in 3D

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Materialize Magics là tên của phần mềm chuyên dụng và kỹ thuật in 3D. Tất nhiên, trong những năm gần đây, bạn đã đọc các bài viết về in 3D. Phần mềm bạn đang tìm kiếm là một công cụ mạnh mẽ và là nhà cung cấp phần mềm biên tập STL hàng đầu. Với phần mềm này, bạn sẽ có thể biến các tệp của mình thành STL và xác định và sửa chữa sau các lỗi. Bạn cũng sẽ có thể chỉnh sửa bố cục của mình và cung cấp chất nền bạn cần để in 3D.

Với phần mềm Materialize Magics, thật dễ dàng để tưởng tượng thành công của bạn. Phần mềm đi kèm với một bộ công cụ mạnh nhất có sẵn trong lĩnh vực này, giúp bạn chỉ tiết kiệm thời gian cho việc chuẩn bị dữ liệu , in ấn và hoàn thiện và giảm đáng kể thời gian làm việc của bạn. Ngoài ra, tất cả các nguyên tắc và tiêu chuẩn của ngành được bao gồm đúng trong phần mềm này và bạn có thể tận dụng tối đa công cụ mạnh mẽ này.

Các tính năng của Materialise Magics
  • Giao diện người dùng rất mạnh cùng với các công cụ mạnh nhất trong lĩnh vực này
  • Sử dụng và sử dụng trình soạn thảo STL mạnh mẽ
  • Một khoản tiết kiệm rất đặc biệt tại thời điểm bạn xử lý cùng với tỷ lệ thành công rất cao
  • Cung cấp khả năng báo cáo chi tiết, chức năng cao
  • Khả năng chỉnh sửa và cải thiện các tập tin của bạn
  • Khả năng sửa đổi các tập tin bị hỏng
Download Materialise Magics v23.01 (x64) Full - Ứng dụng kỹ thuật chuyên ngành in 3D

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Link die r ad ơi

Fix lại link mới cho bạn rồi nhé :)

hoang55

Gà con
Admin cho em hỏi bên mình có bán video hướng dẫn sử dụng phần mền này ko ạ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Admin cho em hỏi bên mình có bán video hướng dẫn sử dụng phần mền này ko ạ

Mình ko có chứ ko phải có mà ko bán hay bán bạn nhé :D Cái này tự tìm hiểu sử dụng thôi bạn ạ :D