Thảo luận - Mất tiền oan khi mua các tài khoản Netflix, MyK+, FPT Play... "dùng chung" giá rẻ | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Mất tiền oan khi mua các tài khoản Netflix, MyK+, FPT Play... "dùng chung" giá rẻ

fantasy88

Búa Gỗ Đôi
Mình thì dùng chung tk netflix có 40K/profile , Cliptv thì 90K/năm , FPT Play đâu là 300K/3 tháng với tất cả các gói trừ HBO. Và cũng phải nói thêm là người mua bị lừa vì không tìm hiểu kỹ người bán không so sánh đối chiếu thông tin. Mình toàn dùng chùa với sài chung mà chả thấy bị lừa bao giờ. Bị mất tiền phải trách mình trước vì thiếu hiểu biết chứ kêu gì nữa :)

Sửa lần cuối:

dosonpk

Rìu Sắt
Mình thì dùng chung tk netflix có 40K/profile , Cliptv thì 90K/năm , FPT Play đâu là 300K/3 tháng với tất cả các gói trừ HBO. Và cũng phải nói thêm là người mua bị lừa vì không tìm hiểu kỹ người bán không so sánh đối chiếu thông tin. Mình toàn dùng chùa với sài chung mà chả thấy bị lừa bao giờ. Bị mất tiền phải trách mình trước vì thiếu hiểu biết chứ kêu gì nữa :)
Kêu chứ. Kêu để cho người khác đọc đc và thức tỉnh chứ. Ko kêu thì lấy thông tin đâu cho người khác tìm hiểu {brick}

Nguyen Tuan Lc

Rìu Sắt Đôi
Muốn mua tìm tk trust trên Vnz mà mua anh em.
tk trust là gì bác em tìm khôg ra

meebo

Rìu Vàng Đôi
Hong giấu gì các anh các chị ở đây. Em là nạn nhân của việc buồn bác netflix. Sau khi mua gói 3 Netflix 3 tháng với giá chỉ bằng 1 tháng thì em phải 3 lần nhắn tin đòi nhân quyền vì người bán cứ tạo account với email fake, thẻ tín dụng VTC. Ban đầu thì hơn 1 tháng mới bị bắt - dần dần 2 tuần rồi vài hôm là bị Netflix nghi ngờ đòi xác thực thẻ tín dụng.

Sau đó bọn em bàn bạc mua gói chính hảng, ghế thương gia xem Netflix cho khỏe, tiền thì cả nhóm góp gạo thổi cơm - cũng rẻ hơn ly Gong cha.

meebo

Rìu Vàng Đôi
Chia 4 thì 60K, chia 5 thì 50K chính hãng. Không hiểu gói nào của bác @fantasy88 là thể loại gì nhở ?
Các dịch vụ này anh em chia phải chỉa acc cao cấp anh em mới dùng, còn chổ bác ấy thì bác ấy nói toàn là dùng chuà và dùng chung thì Netflix 40k tài khoản Premium chắc phải chia nhiều nữa để thu lời chứ. Có thể sẽ bị đụng vì gói này chỉ cho 4 thiết bị kết nối cùng 1 lúc.

doanhvv

Rìu Bạc Đôi
Mình vẫn mua nhưng mua 1 tháng 1 thôi, cho đỡ lằng nhằng :)), có mất cũng không bị mất số tiền quá lớn