Mario Bros - thế hệ 9x 0x liệu có biết trò này? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Mario Bros - thế hệ 9x 0x liệu có biết trò này?

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Đây là trò chơi gắn với tuổi thơ của mình.
Bao lần trốn đi chơi, bao buổi trưa không ngủ
Mỗi khi chơi ký ức cũ lại ùa về.
Đây là video mình chơi nhé. Có bạn nào thi xem mất bao lâu thì cứu đc công chúa không?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn nào muốn chơi trọn bộ 300 games NES thì vào topic bên dưới của mình luôn nhé :)

Hamano Kaito

Moderator
Em chơi bằng bàn phím chịu chết luôn, cảm thấy khá là thụ động và ức chế khi chơi bằng bàn phím.

Thì đúng rồi, cái gì VUỐT được nó mới nhạy "SƯỚNG" chứ sếp. Chứ bấm bấm sau "Nhạy" được, hihihih {EMO_030}

Mình có cái tay chơi PES. Mà cắm vào máy tính. Chơi với virtualNES thấy cực chán. Chơi bằng bàn phím ngon hơn nhiều.

Độ nhạy của tay cầm khi qua giả lập chắc ko ngon bằng chơi chính tông nhỉ? Mình hồi đó cũng có chơi nhưng chưa biết MẶT của CÔNG CHÚA ra sao cả. Toàn là DIE to DIE {EMO_022}

dammage

Rìu Chiến
hình như cái tựa bị đổi hả ta, nhớ hôm qua tựa khác mà
không thích trò này, tui thích mấy trò mang tính hành động như rambo 2, bắn tăng hay kiếm hiệp hơn, mario thì chỉ thích cái 3, tui là thằng đầu tiên trong xóm chơi về nước trò này luôn

cái trò tui thích nhất là trò này, wai wai world, nhạc nền cực hay, cái kiểu pha trộn giữa các thế giới dầu tiên tui biết cũng là trò này, thành tựu quan trọng nhất của tui chính là khám phá ra cách chơi machine slot luôn luôn ra đúng ô mình cần

Thì đúng rồi, cái gì VUỐT được nó mới nhạy "SƯỚNG" chứ sếp. Chứ bấm bấm sau "Nhạy" được, hihihih {EMO_030}

Độ nhạy của tay cầm khi qua giả lập chắc ko ngon bằng chơi chính tông nhỉ? Mình hồi đó cũng có chơi nhưng chưa biết MẶT của CÔNG CHÚA ra sao cả. Toàn là DIE to DIE {EMO_022}
sai rồi nha, bạn thử bấm trúng huyệt coi có sướng hông

chơi mấy trò đấu võ mới thấy hết tác dụng của cái "vuốt", bàn phím mấy nút được thiết kế để bấm chứ hông vuốt được như tay cầm

Sửa lần cuối:

dammage

Rìu Chiến
Đổi chủ đề, game gì mà có yêu ma mặc đồ một mảnh thế sếp ! Game hay ko sếp, hí hí hí...{ops}
là konami girl đó, mới vô nó cho bạn 2 nhân vật là konami man và konami girl, xong bạn phải đi vô từng thế giới khác nhau để giải cứu các nhân vật bị nhốt, như tới castlevania cứu belmont, tới new york cứu con kingkong... nói chung là pha trộn của nhiều nhân vật từ nhiều thế giới trong 1 game, với tui thì game này rất hay mà cũng rất khó chơi đó

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
hình như cái tựa bị đổi hả ta, nhớ hôm qua tựa khác mà
không thích trò này, tui thích mấy trò mang tính hành động như rambo 2, bắn tăng hay kiếm hiệp hơn, mario thì chỉ thích cái 3, tui là thằng đầu tiên trong xóm chơi về nước trò này luôn

cái trò tui thích nhất là trò này, wai wai world, nhạc nền cực hay, cái kiểu pha trộn giữa các thế giới dầu tiên tui biết cũng là trò này, thành tựu quan trọng nhất của tui chính là khám phá ra cách chơi machine slot luôn luôn ra đúng ô mình cần

sai rồi nha, bạn thử bấm trúng huyệt coi có sướng hông

chơi mấy trò đấu võ mới thấy hết tác dụng của cái "vuốt", bàn phím mấy nút được thiết kế để bấm chứ hông vuốt được như tay cầm
Tựa bị đổi là như thế nào nhỉ?

dammage

Rìu Chiến
Tựa bị đổi là như thế nào nhỉ?
tối hôm qua tui thấy bài này mà chưa kịp comment, nhớ cái title là mario bros gắn liền thế hệ 8x gì đó, nay thấy tựa khác, hông biết bị đổi hay là tui nhớ lộn (nhớ lộn nên nãy lục bên box game hông thấy)