Hỏi/ Thắc mắc - Màn hình lỗi sọc dọc màu cam | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Màn hình lỗi sọc dọc màu cam

Kktan

Gà con
Mọi người cho mình hỏi lâu lâu mở máy lên màn hình bị thế này và khi tắt mở lại vài lần là hết. Vậy xin hỏi bị lỗi gì ạ? Cảm ơn mọi người nhé.

VoDanhPhD

Rìu Chiến
- Dấu hiệu màn hình đang đòi Thay mới rồi ! ;););)
Cho thêm thông tin màn hình đi bạn: Thông số, mua lâu chưa, đã từng sữa chữa hay bảo hành còn không ... ??
Tùy từng màn hình mà sẽ có chính sách bảo hành: Mình có con Dell bảo hành 3 năm - dùng được 1 năm thì bị 1 sọc bằng sợi chỉ chạy dọc màn hình - đem qua Trung tâm nó đổi cho con mới luôn !

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Panel LG ít hỏng lắm, bạn cứ xem còn bảo hành không đã. Trường hợp hết bảo hành thì mang ra thợ kiểm tra đi bạn.

Kktan

Gà con
- Dấu hiệu màn hình đang đòi Thay mới rồi ! ;););)
Cho thêm thông tin màn hình đi bạn: Thông số, mua lâu chưa, đã từng sữa chữa hay bảo hành còn không ... ??
Tùy từng màn hình mà sẽ có chính sách bảo hành: Mình có con Dell bảo hành 3 năm - dùng được 1 năm thì bị 1 sọc bằng sợi chỉ chạy dọc màn hình - đem qua Trung tâm nó đổi cho con mới luôn !
Ồh cảm ơn bạn! Màn hình lg 27mp35 mình mua cũ lại cũng được 4 năm rồi.

caniquyvnz

Rìu Bạc
quên hỏi bạn thông tin quan trọng
máy đó có sài card màn hình rời không?
nếu có thì khả năng cao là nó
còn không bạn thử cập nhật lại driver màn hình / đổi màn hình khác coi ntn? ah quên coi có cộng dây tín hiệu màn hình có thì thử luôn coi sao. good luck {big_smile} my phen

Duc0508

Gà con
Tài khoản bị khóa
bạn thử lại dây VGA khác xem sao , nếu ko dc thì thay màn khác bác ạ