Malwarebytes Premium 4.5.34.275 Repack install (never expires license) - Công cụ diệt Malware hiệu quả | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Malwarebytes Premium 4.5.34.275 Repack install (never expires license) - Công cụ diệt Malware hiệu quả

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Phần mềm này nó chơi khó thật bác ạ. Tắt update rồi mà nó vẫn chuyển về bản Free . Hì, hết cách lun

Tắt update, chặn Firewall luôn cho nó, mà vẫn không được, thì có lẽ đã bị fix. Mình sẽ kiểm tra lại và lần mò ở trên mạng xem có bản nào mới hơn mà có thuốc rồi không để chia sẻ cho mọi người. Chứ hiện tại bản này của mình là bản duy nhất có thể cài được Premium, key ở trên mạng ngỏm hết rồi :D

dangkitui

Búa Đá
Bạn ơi sao link download bấm vô chỉ ra trang group của vn-zoom mà không thấy 1 post cụ thể để down nhỉ ?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn ơi sao link download bấm vô chỉ ra trang group của vn-zoom mà không thấy 1 post cụ thể để down nhỉ ?

Mình để link trực tiếp dẫn đến 1 post đó bạn, mọi người đều được mà :) Nếu bạn đã join vào nhóm sẽ dẫn thẳng đến post phần mềm, còn nếu bạn chưa join sẽ chỉ nhìn thấy trang chủ của nhóm mà thôi.
Tuy nhiên mình cũng đã gửi luôn link tải phần mềm qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn cho bạn rồi nhé ;)

congtuvnct

Gà con
Xin link nhe

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
thấy thông báo có bản mới rồi.
thread xem có bản update thì kiếm cho ae với nhé :)

Chắc chắn rồi bạn, nếu có bản update nhưng là repack thì mình sẽ tiến hành post lên để chia sẻ cho mọi người ngay. Còn thực sự phần mềm này rất hiếm, phiên bản repack 3.7.1 hiện tại mình đang chia sẻ cho các bạn cũng là rất hiếm rồi :D Cho nên dùng tạm và chờ khi nào có phiên bản mới thôi :D

vipboy14

Gà con
cho mình hỏi nó có 2 loại update là Application Updates trong tab application và Updates trong tab protection thì mình tắt loại update nào để nó không bị chuyển về free vậy ạ. Giờ chỉ còn bản này cài là lên dc premium thôi chứ key die hết rồi, khổ nỗi là xài dc 1 lúc là nó tự về bản free {beat_brick}

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cho mình hỏi nó có 2 loại update là Application Updates trong tab application và Updates trong tab protection thì mình tắt loại update nào để nó không bị chuyển về free vậy ạ. Giờ chỉ còn bản này cài là lên dc premium thôi chứ key die hết rồi, khổ nỗi là xài dc 1 lúc là nó tự về bản free {beat_brick}

Tắt tất cả bạn nhé, để update là chuyển về Free liền :D tuy nhiên mình đã kiếm được bản mới và đang tiến hành test! Sẽ post lên sau!