Malwarebytes Premium 4.5.34.275 Repack install (never expires license) - Công cụ diệt Malware hiệu quả | Page 23 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Malwarebytes Premium 4.5.34.275 Repack install (never expires license) - Công cụ diệt Malware hiệu quả

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
thank mod đã edit cho mình , lần sau mình sẽ chú ý nhiều hơn 😏😏😏

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
link mega tải mượt lắm rồi , có nhiều người muốn mình yêu cầu đổi link mega để tải cho dễ giờ bạn yêu cầu mình đổi link khác 🙄🙄🙄

Thú thực một số link MEGA không tải được tuy nhiên có nhiều trang get link cho MEGA mà bạn, hoàn toàn miễn phí mà lại nhanh nữa :D

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
New Update Malwarebytes Premium 4.2.2.190 - mình cập nhật thêm phiên bản mới Malwarebytes.Premium

Lưu ý các bạn xem hình hướng dẫn file notepad.docx trước khi activator key nhé :

No quote

Bạn cho tôi hỏi chổ này, sau khi load về tôi có làm từng bước, đến bước này thì tôi không biết tìm cái licenseMalwareBytes.exe ở đâu cả cũng như cái folder License Premium, nó nằm ở chổ nào vậy bạn?

View hidden content is available for registered users!

Sửa lần cuối:

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
@ Hoang Duch2 : mà bạn có đọc bên hướng dẫn intruction for lifetime activation docx mình có để hình ảnh mình hoạ bạn cứ làm theo từng bước mình chỉ đó, chắc bạn không hiểu thôi ý mình rồi , thôi thì mình update thêm bản Cr@ck cho bạn dùng nhé mà nhớ tắt window defend nhé trước khi Cr@ck nó..

và lần này mình để hình minh hoạ cho bạn dễ hiểu hơn nhé

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
@ Hoang Duch2 : mà bạn có đọc bên hướng dẫn intruction for lifetime activation docx mình có để hình ảnh mình hoạ bạn cứ làm theo từng bước mình chỉ đó, chắc bạn không hiểu thôi ý mình rồi , thôi thì mình update thêm bản Cr@ck cho bạn dùng nhé mà nhớ tắt window defend nhé trước khi Cr@ck nó..

và lần này mình để hình minh hoạ cho bạn dễ hiểu hơn nhé

No quote

Tôi đã đọc rất kỹ hướng dẫn cũng như xem hình minh hoạ rồi bạn, bạn xem giúp lại có phải bản đó thiếu file không?

Từ ảnh minh hoạ, tôi thấy họ có file này trong folder downloads của họ, trong khi đó, bên tôi load về không hề thấy file này:

Bản active lifetime này tôi có thấy từ lâu trên Net, không thực hành được, nay thấy bạn post thì tôi nghĩ chắc bạn có test qua nên mới hỏi ý kiến của bạn. Giờ chắc chỉ còn chờ xem có bạn nào làm được hướng dẫn lại cách làm thôi.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Mình thấy có cả cách dùng server ảo để kích hoạt phần mềm này, tại sao không dùng mà phải dùng Cr@ck các bạn ơi?
Diễn đàn mình cần hướng đến các phần mềm miễn phí và hạn chế phần mềm [Cr@ck], nếu không còn giải pháp hay hơn mới dùng đến cách này. Hy vọng các bạn hiểu ý mình.!:)

levubaominh

Rìu Vàng
Mình thấy có cả cách dùng server ảo để kích hoạt phần mềm này, tại sao không dùng mà phải dùng Cr@ck các bạn ơi?
Diễn đàn mình cần hướng đến các phần mềm miễn phí và hạn chế phần mềm [Cr@ck], nếu không còn giải pháp hay hơn mới dùng đến cách này. Hy vọng các bạn hiểu ý mình.!
Hướng dẫn mọi người với bác Naroto :D

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
@ Hoang Duch2 : để mình xem lại cái file đã , mình xem lại có đầy đủ rồi mà sao bên bạn lại thiếu kỳ vậy ta thôi thì mình share cho các bạn vài key nhé :

Malwarebytes Key 2020

ID: 2NU91
Code: PWTC-D7XL-7QKM-WB5L
ID: 8KJ41
Code: CXJ2-6XY6-V2AE-MUUY
ID: 7TW94
Code: JBW4-7H88-GT72-GER6
ID: 9TF75
Code: BHVW-D6CB-YQKT-D2D5
ID: 2SA29
Code: TBYE-7B8H-2EVY-AL56
ID: 5SO33
Code: B55B-PWYC-9DGT-LYG0
ID: 7BO69
Code: E368-5T3N-NGKE-5EQ0
ID: 3BR77
Code: GX8Y-RX2X-2C8F-YR2L
ID: 3SH49
Code: LRC8-LX3N-M49R-DRD6

cách hướng dẫn lấy Cr@ck Malwarebytes Premium Key 2020

• First Download Malwarebytes Premium Key Cr@ck from below Links.
  • After the Download Install the Program As Normal.
  • After Install Run the Software Run.
  • Please Use Key & Registered the Program.
  • You are Done it. Now Enjoy the Full version.

các bạn xem video cách hướng dẫn mình làm nhé :

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
@ Hoang Duch2 : để mình xem lại cái file đã , mình xem lại có đầy đủ rồi mà sao bên bạn lại thiếu kỳ vậy ta thôi thì mình share cho các bạn vài key nhé :

Malwarebytes Key 2020

ID: 2NU91
Code: PWTC-D7XL-7QKM-WB5L
ID: 8KJ41
Code: CXJ2-6XY6-V2AE-MUUY
ID: 7TW94
Code: JBW4-7H88-GT72-GER6
ID: 9TF75
Code: BHVW-D6CB-YQKT-D2D5
ID: 2SA29
Code: TBYE-7B8H-2EVY-AL56
ID: 5SO33
Code: B55B-PWYC-9DGT-LYG0
ID: 7BO69
Code: E368-5T3N-NGKE-5EQ0
ID: 3BR77
Code: GX8Y-RX2X-2C8F-YR2L
ID: 3SH49
Code: LRC8-LX3N-M49R-DRD6

cách hướng dẫn lấy Cr@ck Malwarebytes Premium Key 2020

• First Download Malwarebytes Premium Key Cr@ck from below Links.
  • After the Download Install the Program As Normal.
  • After Install Run the Software Run.
  • Please Use Key & Registered the Program.
  • You are Done it. Now Enjoy the Full version.

No quote

No quote

các bạn xem video cách hướng dẫn mình làm nhé :

Chào bạn, tánh tôi khi làm một việc gì thì làm cho đến nơi đến chốn, lẽ ra tôi ngừng lại được rồi nhưng vì thấy bạn rất nhiệt tình hổ trợ nên tôi cũng cố làm theo thử xem kết quả thế nào?

1/-Trước hết tôi nói về mấy cái key bạn gửi lên đây, bạn public như thế thì tôi không có cái may mắn đâu bạn, key này post chừng vài phút là hết hiệu lực vì rất nhiều người cần và bên chủ quản họ cũng dẹp luôn key của bạn đó.

2/-Thứ đến là bạn nói về cái file Cr.xxx. trong khi tôi đang nói về cái link đầu tiên bạn posted ở cmt #443, files này load về có những gì thì tôi đã gửi hình cho bạn xem rồi, nó không hề có file License trong đó.

3/-Post mới nhất này của bạn, bạn gửi link file cr.xxxx và thêm một cái video minh hoạ:

4/-File cr.xxxx load về lần này tôi thấy như sau:

Trong đó có file.exe cho license và phần hướng dẫn giống y như cái file từ cmt #443 của bạn, tôi có làm thử cách này rồi bạn, sau khi điền Proxy và port, check lại Account thì kết quả không giống trong hướng dẫn.

5/-Chuyển sang xem lại cái video, lại thấy hướng dẫn khác, download link người ta cho từ video, lại làm lại và thử, cũng thất bại.

6/- Cuối cùng tôi kết hợp 2 cách làm của 2 nơi thành một thì có kết quả tốt. Cách làm ra sao thì tôi không dám nói vì sợ bị quở trách. Thật sự tôi chỉ dám test trên máy ảo vì chạy chương trình mà phải tắt AV thì tôi ớn quá, tôi cũng chờ vài hôm xem có hiện tượng gì xảy ra hay không? Bạn nào làm thành công chỉ với một cách duy nhất thì chia sẻ lại cho tôi biết với nhé.

Cảm ơn bạn @Akon161, thân chúc bạn may mắn và luôn thăng tiến.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi up cho các bạn bộ setup MBAM có hướng dẫn update ver mới nhất.
Vì đây là bản repack nên cần tắt các chương trình diệt virus khi cài.
Hướng dẫn setup trong file nén.
Pass download và giải nén : danquat
No quote

Chào bạn, cảm ơn bạn đã chia sẻ, tôi cũng vừa mới thử bản này của bạn, tôi thấy có chổ này cần lưu ý một chút.

Sau khi đã làm việc chặn AV, tiến hành cài từ setup.exe thì ở giao diện này nó chạy khá lâu bên tôi, phải kiên nhẫn chờ nhé các bạn:

Sau khi chạy xong, tôi làm theo hướng dẫn chạy file update.exe thì không thành công, nó cứ đứng mãi ở hình 1 và cuối cùng hiện ra thông báo ở hình 2:

Hình 1:

Hình 2:

Hình trước khi chạy update:

Chạy update và kết quả:

Cảm ơn bạn @danquat và thân chúc tất cả các bạn cài đặt thành công.