Malwarebytes Premium 4.5.34.275 Repack install (never expires license) - Công cụ diệt Malware hiệu quả | Page 21 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Malwarebytes Premium 4.5.34.275 Repack install (never expires license) - Công cụ diệt Malware hiệu quả

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nay mới biết có cái 2pic này... bản repack này là ntn bạn nhỉ... mình cài bản 4.0.4 khi cài xong thứ nhất là vẫn đòi key to up premium, thứ 2 là nó vẫn là 3.8.3

Repack là nó tích hợp key sẵn chỉ việc cài vào và dùng thôi. Bản 4.0.4 lỗi thì bạn cài thử bản 3.8.3 xem.

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
test phần mềm

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
Repack là nó tích hợp key sẵn chỉ việc cài vào và dùng thôi. Bản 4.0.4 lỗi thì bạn cài thử bản 3.8.3 xem.
hình như lỗi bản 404 rồi bác ạ. mình thao tác có sai k thì k rõ nhưng cài xong thì nó lại báo là bản 3.8.3 và đòi key.

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
hình như lỗi bản 404 rồi bác ạ. mình thao tác có sai k thì k rõ nhưng cài xong thì nó lại báo là bản 3.8.3 và đòi key.

Có thể đã bị fix. Bạn thử cài bản 3.8.3 vào luôn xem sao. Những phần mềm kiểu này thường không sống lâu, rất dễ bị fix. Mình sẽ tìm thêm bản mới khác để update vào topic sau :) Cảm ơn bạn!

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
Có thể đã bị fix. Bạn thử cài bản 3.8.3 vào luôn xem sao. Những phần mềm kiểu này thường không sống lâu, rất dễ bị fix. Mình sẽ tìm thêm bản mới khác để update vào topic sau :) Cảm ơn bạn!
mình dùng revo gỡ sạch, sau đó sửa file host và cài lại bản 4.04 thì hiện là bản 3.83 và k đòi key nữa.

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
mình dùng revo gỡ sạch, sau đó sửa file host và cài lại bản 4.04 thì hiện là bản 3.83 và k đòi key nữa.
Mình lại cố gắng cài lại cho đến khi được và đã thành công bản 4.0.4 đúng theo hướng dẫn. Tuy nhiên k hiểu sao ngon lành được khoảng 30p thì tự nó chuyển về bản free.... Đã sửa file host vì trước khi bị chuyển sang bản free nó báo k connect được licence server ....

Sửa lần cuối: