Malwarebytes Premium 4.5.34.275 Repack install (never expires license) - Công cụ diệt Malware hiệu quả | Page 19 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Malwarebytes Premium 4.5.34.275 Repack install (never expires license) - Công cụ diệt Malware hiệu quả

Navytiger

Búa Đá
Dạ! Cháu chia sẻ link kiểu này nhằm mục đích tránh DMCA từ Google thôi bác à. Bữa trước cháu mới viết quy định của box Phần mềm xong, bác có thể vào link bên dưới để rõ hơn ạ :D

Link trang chủ ở đây cháu post lên nhằm mục đích đánh lừa Google, khi họ quét ra bài viết này thì họ thấy mình chia sẻ link tải từ trang chủ, ủng hộ mua sản phẩm từ trang chủ thì họ sẽ khuyến khích và hiện topic này của cháu trên Google (đồng thời cũng là 1 cách giới thiệu diễn đàn mình cho nhiều người khác trên khắp thế giới).
Còn link thực sự có thuốc thì cháu chia sẻ ở trong nhóm kín Facebook của diễn đàn, có tên là VN-Zoom Supporter Team. Nếu bác muốn xem được bài viết chia sẻ link ở bên trong nhóm, bác hãy tham gia (join) vào nhóm để các Admin duyệt bác vào trong nhóm ạ. Sau khi duyệt vào nhóm xong bác sẽ thấy link của cháu ở topic này cũng như các hoạt động khác liên quan ở trong nhóm ạ :D Vì đây là nhóm kín, nếu để công khai nhóm thì cũng ảnh hưởng đến DMCA nên phải làm nhóm kín để không bị phát hiện (hoặc 1 phần nào đó đỡ bị phát hiện) bác ạ :D
Chúc bác vui vẻ :D
Mình đã request gia nhập nhóm kín Facebook VN-Zoom Supporter Team. Hy vọng sẽ được chấp thuận. Cám ơn bạn đã cho biết thông tin này.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
vừa giai nén ra bị avast nó diệt liền?

Virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.
===
Mình đã request gia nhập nhóm kín Facebook VN-Zoom Supporter Team. Hy vọng sẽ được chấp thuận. Cám ơn bạn đã cho biết thông tin này.

Đã accept bạn vào nhóm :)