Malwarebytes Premium 4.5.34.275 Repack install (never expires license) - Công cụ diệt Malware hiệu quả | Page 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Malwarebytes Premium 4.5.34.275 Repack install (never expires license) - Công cụ diệt Malware hiệu quả

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
MÌnh thử down ver3.8.3 về scan bằng symatec endpoint thấy báo virus xóa bà mất tiêu :)

Virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.

gathoidai

Gà con
Virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.
Thank bạn đã giải thik rõ ràng ạ. để down test lại thử. Tks

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Sao mình like rồi mà không thấy link tải nhỉ

Link tải mình post lên nhóm Facebook kín của diễn đàn, link bên dưới:
View hidden content is available for registered users!
Để xem được link ở trong, bạn cần tham gia nhóm và chờ các Admin duyệt vào nhóm. Sau khi duyệt vào nhóm xong thì bạn sẽ thấy được đường link để tải ở trong nhóm. Bạn chỉ cần tham gia nhóm ở lần đầu tiên, các lần sau bạn chỉ việc bấm vào link Facebook được chia sẻ trong các bài viết là bạn sẽ thấy link được luôn :D
Do vấn đề bản quyền DMCA từ Google nên mình phải tiến hành chia sẻ kiểu này.