Phần mềm khác - MakeMusic Finale 2019 v26.3.1.520 Full - Phần mềm soạn nhạc cao cấp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
MakeMusic Finale là phần mềm viết và tạo nhạc với bất kì ký hiệu âm nhạc nào giúp bạn tạo ra bản nhạc hoàn hảo dễ dàng nhất. MakeMusic Finale là công cụ tốt nhất cho các nhà sáng tác âm nhạc. Phần mềm giúp hiện thực hóa các ý tưởng âm nhạc, viết những giai điệu âm nhạc nhanh chóng. Liên tục phát triển, Finale ngày nay mang lại độ tin cậy đã được chứng minh cho mọi nhạc sĩ.

Các tính năng của MakeMusic Finale

Tạo các bản nhạc và giai điệu âm nhạc
  • Finale cung cấp cho bạn sự tự do cả về những gì bạn tạo ra và cách bạn tạo ra nó. Cho dù bạn đang tưởng tượng một bảng dẫn đơn giản, điểm số Broadway hoặc thứ gì đó thực sự không chính thống, bạn sẽ thích sự linh hoạt để tạo ra âm nhạc của mình theo bất kỳ cách nào bạn muốn và làm cho nó theo thứ tự và cách hỗ trợ tốt nhất cho cảm hứng của bạn.
Chỉnh sửa bản nhạc
  • Nhập nhạc của bạn vào Finale giúp bạn tự do. Ngay lập tức, bạn có thể di chuyển các biện pháp, thay đổi phím và biến đổi âm nhạc của mình theo vô số cách. Finale thậm chí còn cung cấp đầu vào biên tập, như chỉ ra khi các ghi chú được viết ra khỏi phạm vi của một nhạc cụ.
Lắng nghe âm nhạc
  • Âm thanh tuyệt vời truyền cảm hứng cho bạn - và khán giả của bạn. Human Playback độc quyền của Finale có thể thực hiện bất kỳ phát lại âm nhạc nào với sắc thái của người biểu diễn. Plus Finale bao gồm một thư viện rộng lớn các nhạc cụ Garritan đẳng cấp thế giới cho chủ nghĩa hiện thực tuyệt đẹp. Hãy nghe họ dưới đây.
Chia sẻ âm nhạc
  • Âm nhạc có nghĩa là được chia sẻ. Khi bạn tạo, bạn có thể chia sẻ tệp, qua lại, với người dùng Finale - và những người khác - nhờ hỗ trợ MusicXML tích hợp. Khi bạn sẵn sàng chia sẻ kết quả, bạn có thể tạo bản nhạc được in, tệp âm thanh, pdf và hơn thế nữa; bất cứ điều gì cần thiết để tạo ra hiệu suất tốt nhất.

Download MakeMusic Finale 2019 v26.3.1.520 Full - Phần mềm soạn nhạc cao cấp

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Hoặc:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

VinhN

Búa Gỗ Đôi
Mình đang cần, cảm ơn nhiều, không thấy gì hết bác ơi..

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình đang cần, cảm ơn nhiều, không thấy gì hết bác ơi..

Bạn cần join vào group Facebook diễn đàn, sau đó mới thấy được link. Do vấn đề bản quyền nên mình bắt buộc phải chia sẻ như vậy. Và cứ thế từ những lần sau bạn chỉ việc đăng nhập Facebook, mở link mình chia sẻ trong các bài viết là sẽ nhìn thấy link download.

VinhN

Búa Gỗ Đôi
Bạn cần join vào group Facebook diễn đàn, sau đó mới thấy được link. Do vấn đề bản quyền nên mình bắt buộc phải chia sẻ như vậy. Và cứ thế từ những lần sau bạn chỉ việc đăng nhập Facebook, mở link mình chia sẻ trong các bài viết là sẽ nhìn thấy link download.

Join link group nào? không biết.. Chia sẻ mà muốn dùng đến khó khăn quá Bác?

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Join link group nào? không biết.. Chia sẻ mà muốn dùng đến khó khăn quá Bác?

1. Bạn join vào group bên dưới của diễn đàn:
sau đó chờ các Admin duyệt bạn vào.
2. Sau khi được duyệt vào nhóm, bạn bấm vào link Facebook mà mình chia sẻ ở trang 1 thì nó sẽ dẫn thẳng bạn đến status có chứa link phần mềm mà mình đã post lên group diễn đàn.
Và cứ thế từ những lần sau bạn chỉ việc bấm vào link Facebook chia sẻ ở trang 1 là được :D
Tuy nhiên bạn có thể tải phần mềm luôn ở bên dưới:
Văn bản ẩn cho người dùng: VinhN

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
@Duc Cotan: Bạn vào topic này để download phần mềm về máy nhé, bản full thuốc không cần phải bỏ tiền ra mua bản quyền :D
Bạn sẽ thấy một mã số, bạn cần chuyển đổi mã số sang dạng link download theo hướng dẫn ở topic bên dưới:
Chúc bạn vui vẻ ;)

Duc Cotan

Gà con
Xin hỏi admin mua phần mềm soạn nhạc finale bản quyền ở đâu trong TP HCM.
Giá khoảng bao nhiêu?
Cảm ơn.
@Duc Cotan: Bạn vào topic này để download phần mềm về máy nhé, bản full thuốc không cần phải bỏ tiền ra mua bản quyền :D
Bạn sẽ thấy một mã số, bạn cần chuyển đổi mã số sang dạng link download theo hướng dẫn ở topic bên dưới:
Chúc bạn vui vẻ ;)
Cảm ơn QTV. Để tôi làm thử theo chỉ dẫn.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Xin hỏi admin mua phần mềm soạn nhạc finale bản quyền ở đâu trong TP HCM.
Giá khoảng bao nhiêu?
Cảm ơn.

Cảm ơn QTV. Để tôi làm thử theo chỉ dẫn.

Mình ở Hà Nội cũng không rõ mua bản quyền ở đâu trong Thành phố Hồ Chí Minh. Bạn thử lên mạng xem nhé, nhưng mà có thuốc để dùng full, không cần mua thì vẫn tốt hơn chứ bạn :D

Duc Cotan

Gà con
Mình ở Hà Nội cũng không rõ mua bản quyền ở đâu trong Thành phố Hồ Chí Minh. Bạn thử lên mạng xem nhé, nhưng mà có thuốc để dùng full, không cần mua thì vẫn tốt hơn chứ bạn :D
QTV ơi, bản download của nhóm là bản dùng thử trong 30 ngày. Vậy hết thời gian đó phải cài lại đúng không?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
QTV ơi, bản download của nhóm là bản dùng thử trong 30 ngày. Vậy hết thời gian đó phải cài lại đúng không?

Bên trong file download đã kèm theo file thuốc, bạn copy file đó vào thư mục cài đặt (copy đè lên) là ok. Phần mềm sẽ là full, không phải dùng thử 30 ngày như lúc chưa copy file thuốc vào.

lamphuog127

Gà con
Bên trong file download đã kèm theo file thuốc, bạn copy file đó vào thư mục cài đặt (copy đè lên) là ok. Phần mềm sẽ là full, không phải dùng thử 30 ngày như lúc chưa copy file thuốc vào.
ad có thể hướng dẫn cụ thể giúp mình được không ạ?

thythap

Búa Gỗ Đôi
Tài khoản bị khóa
MakeMusic Finale là phần mềm viết và tạo nhạc với bất kì ký hiệu âm nhạc nào giúp bạn tạo ra bản nhạc hoàn hảo dễ dàng nhất. MakeMusic Finale là công cụ tốt nhất cho các nhà sáng tác âm nhạc. Phần mềm giúp hiện thực hóa các ý tưởng âm nhạc, viết những giai điệu âm nhạc nhanh chóng. Liên tục phát triển, Finale ngày nay mang lại độ tin cậy đã được chứng minh cho mọi nhạc sĩ.

Các tính năng của MakeMusic Finale

Tạo các bản nhạc và giai điệu âm nhạc
  • Finale cung cấp cho bạn sự tự do cả về những gì bạn tạo ra và cách bạn tạo ra nó. Cho dù bạn đang tưởng tượng một bảng dẫn đơn giản, điểm số Broadway hoặc thứ gì đó thực sự không chính thống, bạn sẽ thích sự linh hoạt để tạo ra âm nhạc của mình theo bất kỳ cách nào bạn muốn và làm cho nó theo thứ tự và cách hỗ trợ tốt nhất cho cảm hứng của bạn.
Chỉnh sửa bản nhạc
  • Nhập nhạc của bạn vào Finale giúp bạn tự do. Ngay lập tức, bạn có thể di chuyển các biện pháp, thay đổi phím và biến đổi âm nhạc của mình theo vô số cách. Finale thậm chí còn cung cấp đầu vào biên tập, như chỉ ra khi các ghi chú được viết ra khỏi phạm vi của một nhạc cụ.
Lắng nghe âm nhạc
  • Âm thanh tuyệt vời truyền cảm hứng cho bạn - và khán giả của bạn. Human Playback độc quyền của Finale có thể thực hiện bất kỳ phát lại âm nhạc nào với sắc thái của người biểu diễn. Plus Finale bao gồm một thư viện rộng lớn các nhạc cụ Garritan đẳng cấp thế giới cho chủ nghĩa hiện thực tuyệt đẹp. Hãy nghe họ dưới đây.
Chia sẻ âm nhạc
  • Âm nhạc có nghĩa là được chia sẻ. Khi bạn tạo, bạn có thể chia sẻ tệp, qua lại, với người dùng Finale - và những người khác - nhờ hỗ trợ MusicXML tích hợp. Khi bạn sẵn sàng chia sẻ kết quả, bạn có thể tạo bản nhạc được in, tệp âm thanh, pdf và hơn thế nữa; bất cứ điều gì cần thiết để tạo ra hiệu suất tốt nhất.

Download MakeMusic Finale 2019 v26.3.1.520 Full - Phần mềm soạn nhạc cao cấp

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Hoặc:

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Cám ơn bạn đã chia sẻ . Phần mềm hữu ích .

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
ad có thể hướng dẫn cụ thể giúp mình được không ạ?

Đã nói rất rõ rồi bạn, bạn vào thư mục cr@ck, copy file .exe trong đó đè lên file .exe gốc ở trong thư mục cài đặt là phần mềm sẽ chuyển thành bản full.