Công cụ Internet - Mailstore Server v13.0.2.20052 Full - Máy chủ quản lý Email | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Mailstore Server v13.0.2.20052 Full - Máy chủ quản lý Email

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
MailStore Server là một ứng dụng phần mềm cho phép bạn tạo các bản sao 1: 1 của tất cả các email được lưu trữ trong một kho lưu trữ email trung tâm để đảm bảo tính khả dụng và bảo mật của bất kỳ lượng dữ liệu nào trong vài năm. Ứng dụng không ảnh hưởng đến hộp thư của bạn, vì vậy bạn vẫn có thể truy cập email của mình thông qua MailStore Web Access, Microsoft Outlook hoặc các thiết bị di động khác (điện thoại thông minh, máy tính bảng, v.v.) và điều hướng qua chúng với tốc độ đáng kinh ngạc.

MailStore Server sẽ giúp công ty của bạn đáp ứng một loạt các quy định về tuân thủ email và các luật khác, cho phép bạn bảo vệ doanh nghiệp của mình trước các khiếu nại của khách hàng hoặc bất kỳ rủi ro pháp lý chung nào. Chương trình cũng cho phép bạn dễ dàng truy cập và tìm kiếm thông qua tin nhắn của mình, tiết kiệm thời gian và tăng năng suất của công ty. MailStore Server giúp loại bỏ nguy cơ mất dữ liệu do lỗi kỹ thuật, xóa do vô tình, các tệp bị hỏng hoặc thậm chí có ý định xóa toàn bộ hộp thư đến. Ứng dụng cũng sẽ giảm khối lượng công việc của máy chủ bằng cách lưu trữ và xóa tin nhắn theo quy trình dựa trên quy tắc.

Các ưu điểm của MailStore Server
  • Ngăn chặn mất dữ liệu và email do nhiều nguyên nhân.
  • Giảm khối lượng công việc của sever email.
Nhược điểm
  • Không cho phép bạn lên lịch các nhiệm vụ sao lưu.
  • Quá trình cấu hình có thể là một chút khó khăn.
Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cập nhật phiên bản mới Mailstore Server v13.0.2.20052 ngày 07/5/2021!