Mail edu | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Mail edu

Các bạn biết cách tạo mail edu, chỉ mình với, xin đa tạ !

Answer

Búa Gỗ Đôi
Để làm gì bạn, mail edu có nhiều loại
1. Là trường công lập (abc@tỉnh.edu.vn) cấp thì chỉ được google drive không giới hạn
2. Mail edu theo trường có liên kết với MS hoặc Google thì có chính sách riêng

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Mail edu ở VN dành cho giáo viên, giảng viên, HS, SV và được quản lý khá chặt chẽ.
1. Nếu bạn là đối tượng trên thì báo cho quản trị của trường bạn tạo cho. Bạn không bao giờ được phép tạo nên đừng xin/ nhờ vả vô ích ngoại trừ bạn chứng minh cho ông Sốp thấy tài năng của bạn và ông ấy cần bạn.{big_smile}
2. Bạn muốn tạo email edu của các trường Mỹ thì lên GG có nhiều HD nhưng làm được hay không là do bạn.
3. Bạn viết bài (đặt tên và nội dung) này e sớm vào thùng rác

Sửa lần cuối:
N

n2t4r

Bạn dùng nó để làm gì? Muốn có thì cứ việc làm đơn nhập học trường nào lớn lớn là có:)

jacjochay12

Búa Đá
Mail edu thì trường mình làm cv gửi cục CNTT tạo.
Còn Office Mình đang xài bản dev, hết hạn anh MS tự gia hạn cho mình. :v

N

n2t4r

Mục đích là để sử dụng office 365
đỉnh, mua cái Mail Edu 1 năm tốn khoảng hơn 200k, tỉ lệ die acc MS không chắc, không hề có thông tin gì về trường thì còn lâu mới có A1, mà A1 cũng chưa dùng được 365, A1P mới có, và chỉ dành cho các trường lớn, thông tin đàng hoàng. Chừng tiền đó lấy để mua 365 Family Slot cho rồi