PM Hệ thống - Macrium Reflect Workstation/Server/Server Plus v7.2.5107 (x86/x64) Full - Sao lưu, phục hồi dữ liệu | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống Macrium Reflect Workstation/Server/Server Plus v7.2.5107 (x86/x64) Full - Sao lưu, phục hồi dữ liệu

langtu1296

Gà con
Macrium Reflect là phần mềm sao lưu và phục hồi tệp tin, hình ảnh với cải tiến lớn về tốc độ, sự đơn giản và sức mạnh.

Các chức năng của Macrium Reflect
  • Công cụ sao lưu mới: Hình ảnh tăng dần và khác biệt nhanh hơn tới 60 lần
  • Khởi động ảo ảnh tức thời: tạo ngay lập tức, khởi động và quản lý máy ảo Microsoft Hyper-V
  • Hình ảnh trực tiếp cực nhanh của hệ thống windows, vật lý và ảo
  • Khôi phục hình ảnh vào phần cứng khác nhau sử dụng Macrium redeploy quản lý đơn giản hóa đáng kể baogồm cả kế hoạch được xác định trước sao lưu cho các chiến lược sao lưu phổ biến
  • Macrium Reflect có đầy đủ tính năng tập tin và thư mục cấp sao lưu và phục hồi
  • Macrium Reflect hỗ trợ cập nhật cho tất cả các hệ điều hành mới nhất của Windows và các định dạng đĩa.

Các tính năng của Macrium Reflect 7 Workstation:
  • Sao lưu toàn bộ PC của bạn vào một tệp hình ảnh nén.
  • Sao lưu tập tin và thư mục vào một tập tin lưu trữ nén.
  • Khôi phục phân vùng và toàn bộ hình ảnh đĩa chỉ với một vài cú nhấn chuột của bạn
  • Hỗ trợ đĩa Dynamic
  • MBR và GPT đĩa hỗ trợ
  • Khôi phục hình ảnh vào phần cứng khác nhau sử dụng Macrium triển khai lại.

Các tính năng của Macrium Reflect 7 Server:
  • Sao lưu toàn bộ máy chủ vật lý hay ảo của bạn đến một tập tin hình ảnh nén duy nhất.
  • Khôi phục phân vùng và toàn bộ hình ảnh đĩa chỉ bằng vài cú click chuột
  • Hỗ trợ đĩa động
  • Hỗ trợ đĩa MBR và GPT
  • Khôi phục hình ảnh để khác biệt với phần cứng bằng Macrium ReDeploy.
Download Macrium Reflect Workstation v7.2.4325 Full - Sao lưu, phục hồi dữ liệu

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

No quote

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo thứ tự các bước như sau:

1. Truy cập trang web:

2. Kéo xuống mục
Hex to Text Converter, copy mã bên trên vào ô Hex String, sau đó nhấn nút Convert. Khi nhấn Convert xong, ở mục Result sẽ hiển thị link tải, lúc này các bạn chỉ việc copy link tải vào trình duyệt web và tải phần mềm về máy là xong (xem hình bên dưới để hiểu rõ hơn).

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Link die rồi huynh ơi

VolksWagenGm

Búa Đá
Cảm ơn Bác chủ rất nhiều !!! :D

VolksWagenGm

Búa Đá
Tôi đã cài thử nhưng không thành công, rất tiếc là bản mới này thiếu đi một phần rất quan trong là FIX WINDOWS BOOT PROBLEM, không biết có phải vì đây là bản cài đặt nên nó như vậy, cỏn theo hình dưới đây là bản chạy trên WinPE:

Xem phần đính kèm 4509
Em cài nó cứ bắt đăng ký qua Email mới rồi mới gửi mã Bác ạ , lằng nhằng phết . @@
Bắt buộc phải đăng ký vậy hả Bác ? Máy ko có mạng thì chịu ko cài đặt được . @@
Hiện tại phần mềm này mình không kiếm được bản Portable cho nó. Cho nên bạn cố gắng khắc phục bằng cách sử dụng phiên bản cài đặt full của phần mềm này :) Phần mềm rất nhẹ, không nặng đâu :)
Các Bác cho Em hỏi là Em cài nó cứ bắt đăng ký Email rồi gủi Code mới cài được lằng nhằng quá ạ ? @@

Sửa lần cuối:

dane1507

Búa Gỗ
Macrium Reflect là phần mềm sao lưu và phục hồi tệp tin, hình ảnh với cải tiến lớn về tốc độ, sự đơn giản và sức mạnh.

• Khởi động ảo ảnh tức thời: tạo ngay lập tức, khởi động và quản lý máy ảo Microsoft Hyper-V
  • Khôi phục hình ảnh vào phần cứng khác nhau sử dụng Macrium redeploy quản lý đơn giản hóa đáng kể baogồm cả kế hoạch được xác định trước sao lưu cho các chiến lược sao lưu phổ biến
  • Macrium Reflect có đầy đủ tính năng tập tin và thư mục cấp sao lưu và phục hồi
  • Macrium Reflect hỗ trợ cập nhật cho tất cả các hệ điều hành mới nhất của Windows và các định dạng đĩa.

• Khôi phục phân vùng và toàn bộ hình ảnh đĩa chỉ với một vài cú nhấn chuột của bạn
  • Hỗ trợ đĩa Dynamic
  • MBR và GPT đĩa hỗ trợ

• Sao lưu toàn bộ máy chủ vật lý hay ảo của bạn đến một tập tin hình ảnh nén duy nhất.
  • Hỗ trợ đĩa động
  • Hỗ trợ đĩa MBR và GPT
Download Macrium Reflect Workstation/Server/Server Plus v7.2.5107 (x86/x64) Full - Sao lưu, phục hồi dữ liệu

Link trang chủ:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

thanks

VolksWagenGm

Búa Đá
Cập nhật phiên bản mới nhất Macrium Reflect Workstation/Server/Server Plus v7.2.5107 ngày 12/10/2020, đồng thời fix lại link! Chúc bạn vui vẻ! ;)
Em cài nó cứ bắt đăng ký qua Email mới rồi mới gửi mã Bác ạ , lằng nhằng phết . @@
Bắt buộc phải đăng ký vậy hả Bác ? Máy ko có mạng thì chịu ko cài đặt được . @@

NguyenVuIT

Búa Gỗ

• Hỗ trợ đĩa Dynamic
  • MBR và GPT đĩa hỗ trợ

• Hỗ trợ đĩa động
  • Hỗ trợ đĩa MBR và GPT
Download Macrium Reflect Workstation/Server/Server Plus v7.2.5107 (x86/x64) Full - Sao lưu, phục hồi dữ liệu

Link trang chủ:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

cảm ơn chủ thớt