PM Hệ thống - Macrium Reflect Workstation/Server/Server Plus v7.2.5107 (x86/x64) Full - Sao lưu, phục hồi dữ liệu | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống Macrium Reflect Workstation/Server/Server Plus v7.2.5107 (x86/x64) Full - Sao lưu, phục hồi dữ liệu

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Macrium Reflect là phần mềm sao lưu và phục hồi tệp tin, hình ảnh với cải tiến lớn về tốc độ, sự đơn giản và sức mạnh.

Các chức năng của Macrium Reflect
  • Công cụ sao lưu mới: Hình ảnh tăng dần và khác biệt nhanh hơn tới 60 lần
  • Khởi động ảo ảnh tức thời: tạo ngay lập tức, khởi động và quản lý máy ảo Microsoft Hyper-V
  • Hình ảnh trực tiếp cực nhanh của hệ thống windows, vật lý và ảo
  • Khôi phục hình ảnh vào phần cứng khác nhau sử dụng Macrium redeploy quản lý đơn giản hóa đáng kể baogồm cả kế hoạch được xác định trước sao lưu cho các chiến lược sao lưu phổ biến
  • Macrium Reflect có đầy đủ tính năng tập tin và thư mục cấp sao lưu và phục hồi
  • Macrium Reflect hỗ trợ cập nhật cho tất cả các hệ điều hành mới nhất của Windows và các định dạng đĩa.

Các tính năng của Macrium Reflect 7 Workstation:
  • Sao lưu toàn bộ PC của bạn vào một tệp hình ảnh nén.
  • Sao lưu tập tin và thư mục vào một tập tin lưu trữ nén.
  • Khôi phục phân vùng và toàn bộ hình ảnh đĩa chỉ với một vài cú nhấn chuột của bạn
  • Hỗ trợ đĩa Dynamic
  • MBR và GPT đĩa hỗ trợ
  • Khôi phục hình ảnh vào phần cứng khác nhau sử dụng Macrium triển khai lại.

Các tính năng của Macrium Reflect 7 Server:
  • Sao lưu toàn bộ máy chủ vật lý hay ảo của bạn đến một tập tin hình ảnh nén duy nhất.
  • Sao lưu tập tin và thư mục vào một tập tin lưu trữ nén.
  • Khôi phục phân vùng và toàn bộ hình ảnh đĩa chỉ bằng vài cú click chuột
  • Hỗ trợ đĩa động
  • Hỗ trợ đĩa MBR và GPT
  • Khôi phục hình ảnh để khác biệt với phần cứng bằng Macrium ReDeploy.
Download Macrium Reflect Workstation/Server/Server Plus v7.2.5107 (x86/x64) Full - Sao lưu, phục hồi dữ liệu

Link trang chủ:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Chưa hiểu công dụng cái này cho lắm
Cái này là phần mềm sao lưu và khôi phục hệ thống hàng đầu hiện nay đấy, độ ổn định rất cao.
Cảm ơn Mod đã post phần mềm hay, nhưng tôi có ý kiến là đối với phần mềm cập nhật liên tục thì bạn nên post thêm phần Changes log để tiện theo dõi.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cái này là phần mềm sao lưu và khôi phục hệ thống hàng đầu hiện nay đấy, độ ổn định rất cao.
Cảm ơn Mod đã post phần mềm hay, nhưng tôi có ý kiến là đối với phần mềm cập nhật liên tục thì bạn nên post thêm phần Changes log để tiện theo dõi.

Cảm ơn bạn nhiều :) Thông thường khi phần mềm có ra phiên bản mới thì mình sẽ tiến hành post changes log lên để mọi người theo dõi, theo dạng từng comment một. Tuy nhiên mình sẽ tiếp thu ý kiến đóng góp của bạn để các topic về sau được hoàn thiện và tiện lợi hơn trong quá trình theo dõi cho người dùng :)
====
Cái này so với ATI và TBI thế nào bác Phi Anh nhỉ?

Mình không dùng những phần mềm này mà chỉ cài test trên máy cá nhân rồi post lên diễn đàn để chia sẻ cho các thành viên sử dụng mà thôi. Bạn có thể lên Google search với từ khóa acronis true image vs reflect là sẽ có những trang web đánh giá từng tiêu chí cụ thể cho bạn theo dõi và tham khảo.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn :)

HDVVP

Búa Gỗ
Phần mềm này được tích hợp trong bộ boot của Anhdv mình chỉ sử dụng khi windows bị mất boot giờ mới biết thêm công dụng của nó.khá là hữu ích thanks chủ thớt chia sẻ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Tôi đã cài thử nhưng không thành công, rất tiếc là bản mới này thiếu đi một phần rất quan trong là FIX WINDOWS BOOT PROBLEM, không biết có phải vì đây là bản cài đặt nên nó như vậy, cỏn theo hình dưới đây là bản chạy trên WinPE:

Xem phần đính kèm 4509

Có lẽ bản mới này bị lỗi và đang chờ bản vá fix lỗi tiếp theo? Nếu như bản mới này bị vậy thì bác cứ dùng tạm bản của bác đang dùng cho nó ổn định :D