Macbook m1 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Macbook m1

MinhGiang

Rìu Bạc Đôi
Nếu muốn dùng win thì tốt nhất thêm 1 laptop 13-14" có win sãn nó hợp lý hơn. Chứ chíp M1 nghe nói cài win chua lắm, macbook thời dùng chíp intel cài win còn đỡ chứ chuyển sang chip silicon thì nó khác hoàn toàn

BironKing

Búa Gỗ Đôi
Mình thấy có 2 kiểu là cài bằng Parrallels hoặc VMware Fusion, và đội dùng Mac họ hay cài bằng Parrallels hơn, bạn search 2 cách này có hướng dẫn chi tiết luôn đấy.

Trungtuyen94

Gà con
e cài rồi nhưng ko acctive dc. nghe chạy cũng ổn. chỉ được dùng thử có 13 ngày

sonha

Búa Đá Đôi
e cài rồi nhưng ko acctive dc. nghe chạy cũng ổn. chỉ được dùng thử có 13 ngày
Mình đọc thì thấy chưa có cách nào b nhé, xem cả đội nhóm nước ngoai cũng ko thấy có.

assasin13890

Búa Đá Đôi

Bạn thử xem bên này xem, bên ấy họ chuyên về mac hơn, còn bên này ít ng dùng Mac hơn

ko biết dẫn link nhóm khác có bị vi phạm ko? nếu có đội ngũ admin nhắc nhở em nhẹ nhàng thôi ạ
Đúng là bên này chuyên về mac hơn. Nhưng cũng có tỷ lệ thành công. Ko phải cứ theo sát hướng dẫn là cài thành công đâu. e từng cài Parallels cho cả mac M1 và Intel rồi {nosebleed}