Lý do râu mọc nhanh ? | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Lý do râu mọc nhanh ?

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bọn diễn viên xứ sở ung thư nó có một loại mỡ trăn pha mỡ heo rừng âmzon. Bôi mỡ hỗn hợp này lên khi cạo râu xong đảm bảo chỉ một tuần láng mịn như đàn bà luôn. 1 triệu rưỡi/hũ loại mỡ thường dành cho anh nào ít râu.. nhiều râu có loại mỡ galaxy 5t/hũ
Hi ko có bôi lên thành có như amazon luôn à bác 😅

anhhx93

Gà con
Trước mình cũng nhổ ,tuy hơi đau. Sau này râu mọc ko còn rậm như trước nữa

qminh19

Búa Gỗ Đôi
Để râu thì ngứa. Lại bị bạn gái chê. Cạo râu nhìn trẻ ra. Đôi khi hơi bóng

taihdhpu2

Rìu Vàng
Làm thế nào để không còn râu hoặc râu mọc chậm lại, không bị đen chân các bác nhỉ. Chứ cạo hnay, chiều đã thấy đen rồi.

BinBad

Búa Gỗ
cứ ngủ dậy là phải cạo :D

ntvan90

Gà con
Mình râu mọc nhanh, cứng nên lắm lúc thấy bất tiện. Có hôm bế con nó vập mặt vào râu mình làm sứt má nhìn thấy xót. Lắm lúc muốn đi triệt râu :))

nanofine

Gà con
râu mình mọc khá nhanh, 2 ngày là dài đc hơn 1mm rồi. Không biết làm cách nào cho nó mọc chậm lại để đỡ phải cạo hàng ngày :?