Thiết kế & Đồ họa - LRTimelapse Pro 6.0.1 Build 698 (x64) Full - Tạo video Time-Lapse từ ảnh | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa LRTimelapse Pro 6.0.1 Build 698 (x64) Full - Tạo video Time-Lapse từ ảnh

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
LRTimelapse Pro là phần mềm chỉnh sửa lapse thời gian, khung hình chính, phân loại và kết xuất. LRTimelapse xử lý các trình tự thời gian trôi đi. LRTimelapse đang được sử dụng bởi hầu hết các nhà sản xuất lapse thời gian và tạo khung chính và phân loại các chuỗi thời gian trôi đi, sử dụng công cụ phát triển Adobe Camera RAW được triển khai trong Lightroom.

LRTimelapse đang được mọi người sử dụng vì nó cho phép họ sử dụng các công cụ chụp ảnh yêu thích của họ (Lightroom Classic hoặc Adobe Camera RAW) để tạo ra thời gian trôi đi với tất cả các lợi thế và sức mạnh mà những công cụ này cung cấp cho chỉnh sửa hình ảnh. Nó cho phép họ dễ dàng xử lý các chi tiết cụ thể về thời gian trôi đi, như loại bỏ hiệu ứng nhấp nháy tẻ nhạt và thậm chí giúp họ đạt được cái gọi là "chụp ảnh thời gian trôi nhanh": chuyển đổi ngày đêm mượt mà.

Các tính năng của LRTimelapse Pro
  • Animate và Keyframe Exposure, White Balance và bất kỳ công cụ chỉnh sửa Lightroom nào khác theo thời gian.
  • Sử dụng toàn bộ tiềm năng của Lightroom / ACR để phân loại màu
  • Tích hợp liền mạch với Lightroom CC Classic, 6, 5 và 4 với plugin LRTExport
  • Làm cho "Holy Grail" của nhiếp ảnh thời gian trôi qua dễ dàng
  • Làm mờ bằng một cú nhấp chuột
  • Tạo video chất lượng cao ở độ phân giải lên tới 8K và ở MP4 / H.264...
Link trang chủ:

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn

Sửa lần cuối:

gacha893

Gà con
Bác ơi, em cài kiểu j nó vẫn báo licence, bác có thể hd em cách cài đc không ạ :((

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác ơi, em cài kiểu j nó vẫn báo licence, bác có thể hd em cách cài đc không ạ :((

Hướng dẫn cài đặt LRTimelapse 2021​

• Tắt phần mềm diệt virus (Chú ý tắt cả Windows Defender)
  • Giải nén phần mềm vừa download
  • Chạy Setup để cài đặt phần mềm
  • Copy file Cr@ck đến nơi vừa cài phần mềm “C:\Program Files\LRTimelapse 5
  • Xong bước cr@ck, mở phần mềm lên và enjoy!

gacha893

Gà con
Thanks for sharing

Hướng dẫn cài đặt LRTimelapse 2021​

• Tắt phần mềm diệt virus (Chú ý tắt cả Windows Defender)
  • Giải nén phần mềm vừa download
  • Chạy Setup để cài đặt phần mềm
  • Copy file Cr@ck đến nơi vừa cài phần mềm “C:\Program Files\LRTimelapse 5
  • Xong bước cr@ck, mở phần mềm lên và enjoy!
Ồ, thì ra em bị nhầm, cứ nghĩ phải giải nén file crck rồi copy file đã giải nén vào trong nơi cài phần mềm :(((
Hóa ra chỉ cần copy nguyên cái file .jar đó vô rồi xài thôi :(((
Em cám ơn anh ạ :3

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ồ, thì ra em bị nhầm, cứ nghĩ phải giải nén file crck rồi copy file đã giải nén vào trong nơi cài phần mềm :(((
Hóa ra chỉ cần copy nguyên cái file .jar đó vô rồi xài thôi :(((
Em cám ơn anh ạ :3

File .jar ko giải nén được bạn ạ, giải nén ra thì nó từa lưa à :D

diepvot3m

Búa Gỗ
Bác ơi link die rồi ạ. Bác có thể cập nhật lại được không ạ.

Cám ơn bác đã chia sẻ.