Chia sẻ  Longtion AutoRun Pro Enterprise v15.1.0.450 Full - Tạo ứng dụng đa phương tiện

phj4nhpr09xx
Longtion AutoRun Pro Enterprise là một công cụ phát triển ứng dụng (RAD) hoàn chỉnh nhanh chóng để tạo các ứng dụng đa phương tiện tương tác cho Windows - không cần lập trình. Bạn không phải là một lập trình viên, nhưng với AutoRun Pro Enterprise, bạn sẽ cảm thấy như một. Mặc dù nó rất dễ học và sử dụng, nó có mọi thứ bạn cần để phát triển các ứng dụng phần mềm chuyên nghiệp!

Bạn có muốn phân phối bài thuyết trình về sản phẩm hoặc công ty, tài liệu điện tử hoặc sản phẩm điện tử của mình trên một thiết bị lưu trữ di động như đĩa CD, DVD hoặc USB không? Bạn có thể tạo menu CD autorun ngay bây giờ và xuất bản bản trình bày, tài liệu, tệp và phần mềm của bạn ,. trên phương tiện di động như CD, DVD và USB. Sử dụng AutoRun Pro Enterprise, bạn có thể tạo menu CD hấp dẫn và chuyên nghiệp cho CD hoặc DVD và menu phía trước cho thanh USB (ổ flash USB).

Các chức năng của Longtion AutoRun Pro Enterprise

AutoRun Pro Enterprise giúp mọi người dễ dàng tạo các menu tự chạy CD-ROM / DVD-ROM chuyên nghiệp. Với môi trường thiết kế trực quan dễ sử dụng, bạn không cần phải biết gì về lập trình máy tính. Nếu bạn có thể sử dụng chuột, bạn có thể tạo các ứng dụng đa phương tiện tương tác với AutoRun Pro Enterprise.

AutoRun Pro Enterprise có môi trường kéo và thả hoàn toàn trực quan. Chỉ cần thêm nội dung như ảnh, video, nhạc và văn bản vào biểu mẫu của bạn và định vị chúng bằng chuột. Chúng tôi thậm chí đã bao gồm rất nhiều nội dung bổ sung như hình nền, bảng điều khiển, nút, hiệu ứng âm thanh và nhiều hơn nữa để bạn bắt đầu. Từ mở tài liệu, đến chạy chương trình, xem trang web và gửi email, không thể dễ dàng hơn!

AutoRun Pro Enterprise bao gồm 40 loại đối tượng tích hợp. Bạn chỉ cần thêm chúng vào một biểu mẫu và sau đó chỉnh sửa 'thuộc tính' và 'sự kiện' của chúng để tùy chỉnh chúng theo cách bạn muốn. Bạn sẽ có thể bố trí giao diện người dùng đồ họa nhanh như bạn có thể kéo và thả!

Download Longtion AutoRun Pro Enterprise v15.1.0.450 Full - Tạo ứng dụng đa phương tiện

Link trang chủ:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:
Trả lời

perucho

Búa Gỗ Đôi
cảm ơn, phần mềm tuyệt vời, tôi có thời gian mà tôi không cập nhật chương trình này

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cập nhật link mới ngày 09/7/2021!