Nhờ tư vấn - Lỗi win tuần hoàn khi không kết nối được wifi | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Lỗi win tuần hoàn khi không kết nối được wifi

khanhduy2k4

Gà con
Tình hình là em cài win 10 super lite bằng wintohdd và nó bị tuần hoàn lặp lại như ảnh có cách nào fix không ạ :<
Em thành thật càm ơn trước.
Em không úp ảnh được luôn ạ @@

Sửa lần cuối:

huuhieu012345

Rìu Sắt
Bạn dùng Window Lite thì khả năng bản win này lượt bỏ luôn driver wifi tích hợp từ bản win.
1. Nếu website hãng máy tính của bạn có driver rời thì bạn download về cài thủ công sẽ hết.
2. Nếu không có driver hãng thì bạn tải thử Driver Booster FREE về scan lại driver rồi tìm driver ethernet và wireless cài vào.
3. Nếu 2 cách trên không hết thì chỉ có tải iso win 10 nguyên gốc về cài nó sẽ nhận được đầy đủ driver hơn (và một số driver khác nếu bản lite xoá bỏ hết)

Sửa lần cuối:

nkoc6a15

Rìu Sắt
Cài bản gốc đi bạn ơi. Còn nếu bạn vẫn muốn cài bản Lite thì ngó qua của Ghost Spectre thử