Hỏi/ Thắc mắc - Lỗi sata khi khởi động máy case dell | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Lỗi sata khi khởi động máy case dell

giangnam

Búa Gỗ
Xin chào các bác, em có con case dell, vừa cài lại win và khi khởi động nó báo như kia, trước khi cài win cũng bị vậy, e đã tra trên mạng mà không phát hiện ra lỗi gì. Các bác khám bệnh rồi phán giúp em với :((

Sorry e không chèn ảnh dc nên để link

Ảnh đây ạ: https://drive.google.com/open?id=1wCQ-T6roklRDOR5wjlK7gHKQX55pjjgK

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

Bạn copy cái link ảnh , nhớ là phải link trực tiếp , thường link trực tiếp lúc nào cũng có cái đuôi mở rộng của ảnh ở cuối link . Sau đó dán link vào như hình 2 tôi up .

Bạn hãy vào bios kích hoạt AHCI và di chuyển ổ cài win lên trên cùng , bung rộng các menu trong bios sẽ thấy thôi

giangnam

Búa Gỗ
Bạn copy cái link ảnh , nhớ là phải link trực tiếp , thường link trực tiếp lúc nào cũng có cái đuôi mở rộng của ảnh ở cuối link . Sau đó dán link vào như hình 2 tôi up .

Bạn hãy vào bios kích hoạt AHCI và di chuyển ổ cài win lên trên cùng , bung rộng các menu trong bios sẽ thấy thôi
Thanks mod nhiều nhé, mình sẽ chú ý hơn trong các post sau!