Hỏi/ Thắc mắc - Lỗi non-core khi nhập key active win 10 pro | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Lỗi non-core khi nhập key active win 10 pro

cadichsongoku

Búa Gỗ
Bạn này không biết làm có thành công không mà không thấy phản hồi gì cả?
Bác có tool bên này gửi cho cháu được không? Cháu có đọc mà bên đấy cần 100 like thì phải :((

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bác có tool bên này gửi cho cháu được không? Cháu có đọc mà bên đấy cần 100 like thì phải :((
Rất tiếc cháu à, bác không dám làm buồn lòng chủ topic bên đó. cháu muốn có nhiều like thì đăng bài hay góp ý xây dựng cho nhiều topic, bác cũng có vài topic, cháu vào đó đăng bài thì bác sẽ like giúp cháu nhé.

cadichsongoku

Búa Gỗ
Rất tiếc cháu à, bác không dám làm buồn lòng chủ topic bên đó. cháu muốn có nhiều like thì đăng bài hay góp ý xây dựng cho nhiều topic, bác cũng có vài topic, cháu vào đó đăng bài thì bác sẽ like giúp cháu nhé.
Cảm ơn bác nhiều. Thực sự lỗi này cháu cũng đã search cách fix và cũng nhận thấy có 2 cách giải quyết đơn giản. 1 nếu có được tool fix trên mạng thì đỡ mất công phải cài lại win cũng như 1 số phần mềm thôi ạ. 2 là cùng lắm là bakup hết dữ liệu và cài lại win thôi ạ. Nhưng hôm qua cháu may mắn fix được khi update bản 20H1 bằng Media creation tool thì hiện tại win đã có bản quyền và ko còn lỗi Non-core nữa rồi.
Dù sao cháu cũng cảm ơn bác đã trả lời 1 cách nhẹ nhàng và tử tế.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cảm ơn bác nhiều. Thực sự lỗi này cháu cũng đã search cách fix và cũng nhận thấy có 2 cách giải quyết đơn giản. 1 nếu có được tool fix trên mạng thì đỡ mất công phải cài lại win cũng như 1 số phần mềm thôi ạ. 2 là cùng lắm là bakup hết dữ liệu và cài lại win thôi ạ. Nhưng hôm qua cháu may mắn fix được khi update bản 20H1 bằng Media creation tool thì hiện tại win đã có bản quyền và ko còn lỗi Non-core nữa rồi.
Dù sao cháu cũng cảm ơn bác đã trả lời 1 cách nhẹ nhàng và tử tế.
Cảm ơn cháu đã chia sẻ thông tin hữu ích, không phải cài lại Win là vui rồi.