Hỏi/ Thắc mắc - Lỗi không thể cài đặt sử dụng được imindmap 9,10! Help me | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Lỗi không thể cài đặt sử dụng được imindmap 9,10! Help me

thuytn

Gà con
Trước đây mình máy tính cài Imindmap 8,9 thi chạy bình thường, tuy nhiên sau một thời gian thay máy mới đến giờ mình cài lại Imindmap 9,10 đều bị báo lỗi như sau rất mong anh chị em có kinh nghiệm giúp đỡ mình vì mình đang rất cần sử dụng imindmap! Lỗi cụ thể như sau:
65764688_396585467640896_1606330907008958464_n.jpg_nc_cat111_nc_ocAQkGjV5PHS6J8d3cE8k_hiueNjlFOr7X26g08fbm7ZtpSI33BG-ArNlZtpMQ9GIamfvjAihvrbrmrzt6rAUCvi2J_nc_htscontent-hkg3-2.jpg

Dù mình đã cài lại trên nhiều máy nhưng khi đăng nhập dùng thử để kích hoạt thì toàn báo lỗi như trên, rất mong anh em giúp đỡ!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

thuytn

Gà con
Bạn vào đây nhé
Trước mình cũng mò mãi mà ko login dc, vào đây làm theo khỏi cần login luôn, dễ như ăn kẹo ;)
Mình cài trên rất nhiều máy rồi ko đc, vào đến bước chọn dùng thử để kích hoạt thì toàn báo lỗi như trên, mình dùng imindmap 10 trên window 10. Trước đó chưa cài bất kỳ phiên bản nào cả. Bạn chi tiết hơn giúp mình để xử lý lỗi trên được không!

thuytn

Gà con
Nó báo là cái bản quyền bác nhập vào không dành cho phần mềm imindmap 9,10, bác cài lại bản cũ trước đây xem sao
Mình đã cài bản nào đâu mà về bản cũ, cài trên máy nào đến bước đăng nhập dùng thử, sau đó nhập tài khoản thì báo lỗi như trên hình mình gửi. Hiện mình chưa biết cách nào để khắc phục lỗi này.

oViTo

Búa Gỗ
Mình cài trên rất nhiều máy rồi ko đc, vào đến bước chọn dùng thử để kích hoạt thì toàn báo lỗi như trên, mình dùng imindmap 10 trên window 10. Trước đó chưa cài bất kỳ phiên bản nào cả. Bạn chi tiết hơn giúp mình để xử lý lỗi trên được không!
Đầu tiên bạn chặn tường lửa, rồi làm theo hướng dẫn trong bài viết đó. Xóa các thư mục theo hướng dẫn, rồi tải link đó giải nén vào programdata là chạy luôn mà, ko cần login