Lỗi không lên Win | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Lỗi không lên Win

Em thay ổ cứng xong thì bị, cài win bt, win lên nhưng thi thoảng bị thế này, bác nào giúp mới
PS: có cách nào đẩy video lên không các bác em quay lại rồi mà không đẩy lên dc nên đành làm vầy:

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
Bạn ném tạm lên Youtube rồi share link về đây bạn à. Hiện bài không hiện video không ai biết mà giúp được.

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
bạn đặt quyền chia sẻ trên google drive đi , để thế ko ai xem dc video đâu

huuhieu012345

Rìu Sắt
Khả năng cao boot win bị sai chuẩn ổ cứng do BIOS nhận sai rồi bạn. Me is in recovery state là lỗi từ bios nhận sai định dạng của ổ cứng thôi.
Khi nào nó vào win thì chịu khó vào chép file quan trọng qua phân vùng data. Xong lên google download tìm Media Creation Tool làm cái USB cài lại win đi bạn (google thêm cách làm nhé bạn). Bạn cài lại win nó tự format, chia lại phân vùng boot, recovery mới luôn là nó tự hết thôi.

Sửa lần cuối: