Hỏi/ Thắc mắc - Lỗi không gõ được tiếng việt ở trong trình duyệt Web và chương trình khác trong Win 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Lỗi không gõ được tiếng việt ở trong trình duyệt Web và chương trình khác trong Win 10

oitroi99

Búa Gỗ
Tình hình là Win 10 của em bị lỗi không sử dựng tiếng việt được khi trong trình duyệt Web, ai biết cách khắc phục hướng dẫn em với ạ :rolleyes:

oitroi99

Búa Gỗ
cài eset à ban?
Đúng rồi đó ạ, tự nhiên lại bị lỗi trước không bị vậy

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Nguyên nhân rất có thể là do phần mềm Eset. Bạn tham khảo đây là xử lý được (không cần gỡ bỏ phần mềm: Xem kĩ #6 của bác Hoangduch2

Sửa lần cuối:

tranhuulong9x

Rìu Sắt
1 là do av các bác nói ở trên . thứ 2 là nên bật bộ gõ tiếng việt bằng quyền admin nha , bộ gõ mất quyền admin cũng không gõ đc tiếng việt đâu

oitroi99

Búa Gỗ
em cảm ơn mọi người đã hướng dẫn, em đã khắc phục được vấn đề rồi, do phần mềm Eset ạ