Hỏi/ Thắc mắc - Lỗi không đăng nhập được vào Win 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Lỗi không đăng nhập được vào Win 10

TeruYing

Búa Đá
Do mình trước đó bấm disable all service dẫn đến khi restart lại khúc đăng nhập màn hình thì hiện lên dòng "something happened your pin isnt available" đồng thời hiện cái dòng bên dưới "set up my pin" , mình bấm vào dòng bên dưới vẫn ko vô dc. Mình vào bios để reset win mà lúc reset chọn user , nhập đúng password nhưng vẫn hiện "the password is incorrect" (vào những cái khác cmd, startup repairing... vẫn như vậy) .Vậy có cách nào giải quyết ko ạ, mình cám ơn

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bạn cho biết tài khoản của bạn là local hay account MS? Bạn cần phải có USB cứu hộ nữa.

TeruYing

Búa Đá
Lúc nửa năm trc, mình reset lai win thì ko lầm bằng account microsoft, mà mình login tren website vẫn bth ko biết sao laptop bị vậy

batsonghiep

Búa Gỗ Đôi
Chào các bạn.
PC DELL của mình không vào Windows khi restart có cắm UsB hoặc UsB webcam. Có cách nào giải quyết được cho mình biết? Cảm ơn các bạn.