Lỗi khi nhấn nút trở về trên diễn đàn | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Lỗi khi nhấn nút trở về trên diễn đàn

MrAn19021994

Búa Gỗ

Chào ban quản trị group vn-z
Hiện tại em gặp tình trạng này. Cũng rất lâu rồi! mỗi lần em nhấn trở về thì nó hiển thị icon này. phải bấm f5 lại thì nó mới bình thường được.
Chỉ bị trên group. còn mấy trang web khác vẫn bình thường.
Em xin cám ơn ạ!

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Không biết bạn dùng trình duyệt nào, trên di động bạn có bị như vậy không?

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Mình ko bị , nhưng mình dùng ubuntu , khi vào diễn đàn lại rất lag , request khi ấn mục về diễn đàn hay thông báo cũng lâu mới load dc , dùng điện thoại ko lâu vậy

Administrator

Administrator
Bạn vẫn gặp lỗi này thường xuyên ? Bạn có thể nói rõ hơn về trải nghiệm của bạn ? Các thao tác bạn đã thực hiện để xuất hiện lỗi này ? Hiện tại mình đang kiểm tra chưa rõ lỗi này đến từ đâu, do tính năng của diễn đàn bị lỗi hay do trình duyệt của bạn cài cắm addons nào đó ?

MrAn19021994

Búa Gỗ
Bạn vẫn gặp lỗi này thường xuyên ? Bạn có thể nói rõ hơn về trải nghiệm của bạn ? Các thao tác bạn đã thực hiện để xuất hiện lỗi này ? Hiện tại mình đang kiểm tra chưa rõ lỗi này đến từ đâu, do tính năng của diễn đàn bị lỗi hay do trình duyệt của bạn cài cắm addons nào đó ?
úi anh ơi! hehe. may quá. nhờ anh nói cái addons mà em kiểm tra lại. xong khi xóa cái kia thì lỗi ko còn nữa. :v thanks anh! thì ra em bị cái addons nó gây lỗi. mà chỉ gây lỗi ở diễn đàn. mấy trang web khác thì lại bình thường