Hỏi/ Thắc mắc - Lỗi khi cài edge chromium? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Lỗi khi cài edge chromium?

caoboilangdu9x

Búa Đá
khi mình tải edge ( cả bản cài online và offline ) thì toàn báo lỗi và bắt update win thì mới cài đặt được, máy mình đã tắt update win nên mình muốn hỏi : có cách nào để cài được edge mà không phải update win không ? mình cảm ơn.

Attachments

24.5 KB · Lượt xem: 15,377

tncnhan

Gà con
Mìnhđang dùng bản Dev, mình dùng từ trước khi Win cập nhật thêm Edge vào nên k biết cái bản này có bị bắt cập nhật như của bạn hay không nữa, bạn tải thử xem. Bản này hơn bản Edge hiện tại là phần new tab có thể custo mảnh nền theo ý mình được.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
khi mình tải edge ( cả bản cài online và offline ) thì toàn báo lỗi và bắt update win thì mới cài đặt được, máy mình đã tắt update win nên mình muốn hỏi : có cách nào để cài được edge mà không phải update win không ? mình cảm ơn.
Máy đã block update windows thì đừng nghĩ cài Edge . Khi nào mở update lại để nó cập nhật các bản vá thì Edge mới cài được

caoboilangdu9x

Búa Đá
cảm ơn bạn mình đã cài được bản dev , nó không bắt update win, cài đặt được luôn