Hỏi/ Thắc mắc - Lổi card vga mong được giúp đỡ...!!! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Lổi card vga mong được giúp đỡ...!!!

Lenguyen95

Gà con
Em nghịch ngu úp rom card vga nhưng úp sai rom giờ pc k nhận card nữa. Giờ phải làm sao ạ. Em xài rx560 ạ. Em cám ơn rất nhiều

beem34

Búa Đá
cái này mình từng nghịch rồi có tý kinh nghiệm ! ko nhận nữa thì chuyển cổng HDMI hoặc wga trên mian vào win rồi úp lại cho car. Hy vọng bác làm được

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Máy cùi bắp của tôi có cái VGA N740 giờ nó đang chạy , nhưng phải tháo thùng máy mở cái quạt cho nó thổi vào
BỞI VÌ cái quạt của VGA nó chết queo rồi {rofl} . Lấy vom kiểm tra thì cái chân nguồn của quạt chỉ còn 3-vol

Lenguyen95

Gà con
cái này mình từng nghịch rồi có tý kinh nghiệm ! ko nhận nữa thì chuyển cổng HDMI hoặc wga trên mian vào win rồi úp lại cho car. Hy vọng bác làm được
Của em gắn card vào nó k lên màn luôn ạ. Em gắn card nhưng chạy onboard thì lên màn thì có cách nào úp lại rom ko anh

beem34

Búa Đá
Của em gắn card vào nó k lên màn luôn ạ. Em gắn card nhưng chạy onboard thì lên màn thì có cách nào úp lại rom ko anh
ko lên thì e nên chuyển cáp kết nối ở card qua onboard và nhớ đừng gỡ card ra mà hãy khở động vào xem có nhận driver của con card ko nếu có thì tải đúng bản rom con card úp lại nếu úp thành công thì car nó sẽ lên hình . nhớ chuyển dây kết nối lai qua con card để xuất hình.

Lenguyen95

Gà con
ko lên thì e nên chuyển cáp kết nối ở card qua onboard và nhớ đừng gỡ card ra mà hãy khở động vào xem có nhận driver của con card ko nếu có thì tải đúng bản rom con card úp lại nếu úp thành công thì car nó sẽ lên hình . nhớ chuyển dây kết nối lai qua con card để xuất hình.
Giờ em xài onboard nhưng k biết úp lại rom như nào a chỉ em với anh