Lời cảm ơn từ BQT dành cho thành viên @haibmh | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Lời cảm ơn từ BQT dành cho thành viên @haibmh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nghiemphuthuong

Rìu Bạc
Em chân thành chúc mừng anh Haibmh. Anh Haibmh hoàn toàn xứng đáng được vinh danh như vậy. Em cũng thấy Ban Quản Trị Diễn Đàn chọn anh Haibmh thật là chính xác. Cháu (Em) xin chúc tất cả các bác, cô, chú, anh, chị, em thành viên của Diễn Đàn nói chung và anh Haibmh nói riêng có sức khỏe dồi dào, nhiều ham mê trong công việc, luôn luôn hạnh phúc và thành công.

dongson08

Búa Gỗ
Cho em hỏi lại về phân hạng trong diễn đàn được không. Có tương tự như ngày xưa trên VNzoom.com không các bác. Cảm ơn nhiều

Hamano Kaito

Moderator
Cho em hỏi lại về phân hạng trong diễn đàn được không. Có tương tự như ngày xưa trên VNzoom.com không các bác. Cảm ơn nhiều

Về cấp bật ở diễn đàn vẫn giống như xưa ! Tính từ gà con đến một mức độ nào đó (do admin mở ra)
Còn hiện tại thì cấp bật mở cao nhất là rìu chiến vàng chấm. Bạn có thể xem ở đây thông tin về cấp bậc của 4rum

dongson08

Búa Gỗ
Về cấp bật ở diễn đàn vẫn giống như xưa ! Tính từ gà con đến một mức độ nào đó (do admin mở ra)
Còn hiện tại thì cấp bật mở cao nhất là rìu chiến vàng chấm. Bạn có thể xem ở đây thông tin về cấp bậc của 4rum
Cám ơn mod rất nhiều.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.