Hỏi/ Thắc mắc - Lỗi App trên windows 10? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Lỗi App trên windows 10?

Hacker Is Real

Hãy like thay vì post thanks ❤❤❤!
Chào các bác,
Từ trước đến giờ, mình vẫn hay dùng IDM Full Toolkit để lấy Cr@ck của thằng IDM dùng đồ chùa.
Nhưng mấy bữa nay, khi mình update lên rồi vô kích hoạt thì nó lại bị lỗi này:
Các bác có thẻ cho mình xin ý kiến được không ạ?
Xin cám ơn

diuiri

Rìu Vàng Đôi
Mình dùng idm tool kit để cr-ack idm vĩnh viễn cũng bị lỗi này, tìm trên mạng fix lỗi mà cũng không ăn thua. Giờ chỉ dùng được 30 xong lại trial reset 30 ngày thôi

Hamano Kaito

Moderator
Patch ko chuẩn, kiểu như patch xong nhưng chẵn có data gì trong file. Nên ko chạy được
Các bạn thử tạo 1 file text sau đó đổi đuôi nó thành .exe rồi chạy thử xem. Nó ghi y chang như lỗi bên trên {rofl}

Hacker Is Real

Mình dùng idm tool kit để cr-ack idm vĩnh viễn cũng bị lỗi này, tìm trên mạng fix lỗi mà cũng không ăn thua. Giờ chỉ dùng được 30 xong lại trial reset 30 ngày thôi
đúng rồi bạn, mình cùng làm vậy!

Hacker Is Real

Patch ko chuẩn, kiểu như patch xong nhưng chẵn có data gì trong file. Nên ko chạy được
Các bạn thử tạo 1 file text sau đó đổi đuôi nó thành .exe rồi chạy thử xem. Nó ghi y chang như lỗi bên trên {rofl}
bạn có thể hướng dẫn chi tiết được không ạ?

Proteus

Gà con
Chào các bác,
Từ trước đến giờ, mình vẫn hay dùng IDM Full Toolkit để lấy Cr@ck của thằng IDM dùng đồ chùa.
Nhưng mấy bữa nay, khi mình update lên rồi vô kích hoạt thì nó lại bị lỗi này:
Các bác có thẻ cho mình xin ý kiến được không ạ?
Xin cám ơn

Tắt hết mấy mục này đi rồi kích hoạt là được bác ơi
Nguồn em lấy từ comment của bác bkchucnc trên github chính thức của toolkit này:
https://gist.github. com/ptk911/875db3ad753acedb2c3aa78574a569a0#gistcomment-3747277

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
bạn không nên dùng tool kit thằng này , thằng này hay báo lỗi mà còn bị window defend hay chặn lắm báo có virus , qua bên mình dùng patch của mình đi bao ngon không báo fake serial