Hỏi/ Thắc mắc - Loay hoay tìm cách tải phim từ trang tvhay.org? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Loay hoay tìm cách tải phim từ trang tvhay.org?

keongot97

Gà con
Chào cả nhà! Chả là năm nay không chiếu táo quân nữa nên mình tính tải phim về xem cho qua mấy ngày tết. Ở trang tvhay.org thì toàn phim thuyết minh có lồng tiếng rất ưng ý mình mà mỗi cái ác bá là họ không cho tải, mình có tìm nhiều nguồn r mà không thể tải được, mình buồn! Cao nhân nào biết cách tải phim từ trang tvhay.org thì vui lòng chỉ mình nha, nếu ở gần thì mình đãi một chầu trà sữa...
{EMO_106}

Nuti9696

Búa Gỗ
Không gì là không tải được, file định dạng kiểu .ts dạng stream nó sẽ chia rất nhiều file nhỏ để stream nên tải sẽ bị cấm tải, nhưng bạn có thể dùng phần mềm đặc biệt để tải.

thinhtn

Búa Gỗ
Mình thì vẫn dùng IDM nhưng mở trên trình duyệt IE cũ vì IDM bản cũ nó không tương thích với sự thay đổi của Chrome hay firefox. Lưu ý với nếu ai không xem được trên trình duyệt nào đó thì có thể bạn đang chặn quảng cáo của khi cài thêm tiện ích này. Muốn xem thì bạn tạm thời tắt tiện ích đi là xem bình thường.

VoDanhPhD

Rìu Chiến
- Đây nè ! Bạn có thể tham khảo từ bài viết này :
Mã:
https://vn-z.vn/threads/huong-dan-tai-bat-ky-video-nao-bi-chan-download.16301/
Nhưng có hiệu quả hay không thì mình chịu ! ?

Với mình thì xem phim với ngôn ngữ nước ngoài thì dùng phụ đề để xem (kéo Torrent Bluray) - Thuyết minh lồng tiếng làm phim mất hay đi 5 - 70% ! Chúc bạn xem phim vui vẻ !

{EMO_037}

dammage

Rìu Chiến
Chào cả nhà! Chả là năm nay không chiếu táo quân nữa nên mình tính tải phim về xem cho qua mấy ngày tết. Ở trang tvhay.org thì toàn phim thuyết minh có lồng tiếng rất ưng ý mình mà mỗi cái ác bá là họ không cho tải, mình có tìm nhiều nguồn r mà không thể tải được, mình buồn! Cao nhân nào biết cách tải phim từ trang tvhay.org thì vui lòng chỉ mình nha, nếu ở gần thì mình đãi một chầu trà sữa...
{EMO_106}
tui đổi qua server khác idm nó bắt link tải vù vù luôn mà ta, thử cái phim này
http://tvhay.org/xem-phim-doi-bong-chuyen-nu-433883

kéo xuống bấm qua server 1 ls gì đó cái xong idm bắt link tải về coi bình thường luôn

nhưng mà tui giống bạn trên, toàn coi engsub

keongot97

Gà con
IDM k đc à bro.
chắc mình không phải bro nên IDM nó ghét không cho tải=))

Sửa lần cuối:

keongot97

Gà con
Không gì là không tải được, file định dạng kiểu .ts dạng stream nó sẽ chia rất nhiều file nhỏ để stream nên tải sẽ bị cấm tải, nhưng bạn có thể dùng phần mềm đặc biệt để tải.
Cho mình xin 1 cái tên đi

boyfa009

Gà con
Hồi trước mò được mấy vụ m3u8, có trang thì get được trang thì không nên nản quá, thấy mấy bác bên hdvietnam get bên clipt*, fimpl*s... rẹt full 4k rõ từ đầu đến đuôi các thứ nhìn mà ham.

sbnsl

Gà con
Hồi trước mò được mấy vụ m3u8, có trang thì get được trang thì không nên nản quá, thấy mấy bác bên hdvietnam get bên clipt*, fimpl*s... rẹt full 4k rõ từ đầu đến đuôi các thứ nhìn mà ham.
Cliptv get dc thật nhưng fimplus e nghĩ là Cap lại

C6H5OH

Búa Gỗ
Tìm nguồn khác đi sao cứ phải tvhay mới được chứ, fhsare, hdvietnam.... đầy phim thuyết minh mux sẵn tha hồ mà tải. mình cũng không ưa thuyết minh lắm, mất hết chất của phim toàn coi phụ đề.

giabao2004

Gà con
tui đổi qua server khác idm nó bắt link tải vù vù luôn mà ta, thử cái phim này
http://tvhay.org/xem-phim-doi-bong-chuyen-nu-433883

kéo xuống bấm qua server 1 ls gì đó cái xong idm bắt link tải về coi bình thường luôn

nhưng mà tui giống bạn trên, toàn coi engsub
Muốn tải được từ trang web tvhai.org bằng idm thì phải trở về hệ điều hành Windows 7 thì mới tải được