Chia sẻ - Loaris Trojan Remover v3.0.97.235 Full - Diệt virus, trojan, bảo vệ máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Loaris Trojan Remover v3.0.97.235 Full - Diệt virus, trojan, bảo vệ máy tính

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Phần mềm Loaris Trojan Remover hỗ trợ bảo vệ toàn diện cho máy tính của bạn khỏi các nguy hiểm từ bên ngoài như: trojan, spyware, spybots, keylogger hoặc các mã độc từ Internet, giúp bạn truy cập và tải file an toàn về máy tính

Khi sử dụng máy tính chắc chắn sẽ không tránh khỏi các mối nguy hiểm từ các đối tượng như: trojan, spyware, spybots, keylogger hoặc các mã độc từ Internet. Khi bị chúng xâm nhập sẽ khó lường trước được hậu quả mà chúng tạo ra cho hệ thống máy tính của bạn. Do đó để bảo vệ an toàn tối đa cho hệ thống bạn hãy đề phòng các mối nguy hại này bằng cách sử dụng phần mềm Loaris Trojan Remover.

Loaris Trojan Remover là phần mềm bảo vệ máy tính của bạn một cách tổng quan nhất từ các đối tượng nguy hiểm bên ngoài. Phần mềm này có khả năng theo dõi tránh sự xâm nhập trái phép vào hệ thống dữ liệu của bạn hay các quyền riêng tư mà bạn thiết lập. Loaris Trojan Remover hỗ trợ cài đặt thêm các -censor- vào máy tính của bạn.

Loaris Trojan Remover hỗ trợ ghi lại lịch sử các thao tác làm việc để bạn dễ dàng quản lý. Ngoài ra, phần mềm có thế vô hiệu hóa hoặc loại bỏ các malware một cách tự động. Đồng thời sửa đổi các file hệ thống và register.

Các tính năng chính của Loaris Trojan Remover:

- Bảo vệ máy tính của bạn khỏi các sự nguy hiểm bên ngoài như: trojan, spyware, spybots, keylogger hoặc các mã độc từ Internet.
- Hỗ trợ cài đặt thêm -censor- vào hệ thống máy tính của bạn.
- Ghi lại lịch sử làm việc.
- Hỗ trợ quét tất cả hệ thống và cả những ứng dụng mới khởi tạo.

Download Loaris Trojan Remover v3.0.97.235 Full - Diệt virus, trojan, bảo vệ máy tính

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Link đầu tải bị gg chặn vì có virus nha đồng chí.

Thường Google Drive hay bắt mấy file cr@ck là virus lắm bạn ạ :D Cho nên họ xóa bỏ file đi thành ra đó là lý do vì sao mình không thích upload file lên Google drive.
Lý do cụ thể hơn thì ở bên dưới:
Virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.
======
trong liên kết này, nó xuất hiện khi bạn tải xuống:
404 Không tìm thấy
Cảm ơn đã chia sẻ, chúc bạn một ngày vui vẻ:rolleyes::)

Điều đó chỉ xảy ra khi bạn tải link Google Drive, bởi vì nó nhận diện file cr@ck là virus. Còn link cloud.mail.ru thì bạn vẫn tải được hoàn toàn bình thường :)
Phần mềm đã được test trên máy cá nhân của mình nên bạn đừng lo lắng :)
---
It only happens when you download the Google Drive link, because it identifies the cr@ck file as a virus. But for the link cloud.mail.ru, you can still download completely normal :)

The software was tested on your personal computer so you don't worry about anything!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
lừa đảo, đề nghị mod xóa bài, cả 2 file cài đặt và patch đều chứa đầy virus

Virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.