Thảo Luận Game - Liên minh VN về nhà Riot quản ... lỗi đăng nhập ... Đứt 3 cáp quang biển ??? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận Game Liên minh VN về nhà Riot quản ... lỗi đăng nhập ... Đứt 3 cáp quang biển ???

LikeAbOSS

Gà con
Chuyển nhà lmht riot quản, lại còn đứt 3 cáp quang biển nữa chứ, khó đăng nhập quá, cứ chờ mà không cho vào game, chờ 30 phút có khi cả tiếng mới cho vào game, nhờ cao thủ cách khắc phục.
THANKS.

tranhuulong9x

Rìu Sắt
chơi bằng 4g nha

thuuong1309

Rìu Sắt
Chuyển nhà lmht riot quản, lại còn đứt 3 cáp quang biển nữa chứ, khó đăng nhập quá, cứ chờ mà không cho vào game, chờ 30 phút có khi cả tiếng mới cho vào game, nhờ cao thủ cách khắc phục.
THANKS.
bạn show cấu hình máy bạn lên đây cho mọi người xem thử nào, cách giải quyết bây giờ bạn có thể tự sửa là gỡ cài đặt game và cài lại thử xem sao

LikeAbOSS

Gà con
bạn show cấu hình máy bạn lên đây cho mọi người xem thử nào, cách giải quyết bây giờ bạn có thể tự sửa là gỡ cài đặt game và cài lại thử xem sao
Thanks A Lờ Lờ... :)
Thật ra mình khắc phục mấy ngày rồi... mình chơi game mobile giả lập app blu*st*cks nó chiếm quyền khá nhiều nên chạy game trên app này không lag. Xóa blu*st*cks và xóa luôn trong regedit và và kết quả chạy game lmht tốt.

Giờ mình xài nox nó lại lag game, Bro nào biết app giả lập nào chạy tốt không giới thiệu mình với :), mình chỉ chơi game Rise Of Kingdoms mà lag rồi nếu chơi fireefire thì sao ?