Chia sẻ - LDPlayer Android Emulator 4.0.39 - Là một trình giả lập Android miễn phí cho người dùng PC chơi game Android dễ dàng trên Windows | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ LDPlayer Android Emulator 4.0.39 - Là một trình giả lập Android miễn phí cho người dùng PC chơi game Android dễ dàng trên Windows

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

lDPlayer - là một trình giả lập Android miễn phí cho người dùng PC chơi game Android dễ dàng trên Windows. Dựa trên Android 5.1.1, nó hỗ trợ nhiều khả năng tương thích trong việc chạy các trò chơi di động đồ họa cao, hiệu suất cao trên PC. Ngoài việc chơi game Android trên PC, bạn cũng có thể truy cập Google Play Store để tìm các ứng dụng khác và chỉ định vị trí của thiết bị. Với thiết kế đa chức năng và cài đặt thân thiện với người dùng, LDPlayer thực sự hoạt động tốt hơn một chiếc điện thoại thực.

Đặc trưng
Tải xuống các APK và kéo chúng qua giao diện người dùng để cài đặt
• Việc thiết lập là một quá trình nhanh chóng và đơn giản, không yêu cầu bạn phải quan tâm đặc biệt. Ứng dụng đi kèm với giao diện kiểu dáng đẹp và phong cách và nhờ các bảng điều khiển bên cạnh, nó cho phép điều hướng và duyệt web nhanh chóng, tương tự như hệ điều hành Android.
• Như đã chỉ ra sau khi cài đặt, bạn cần tải xuống các gói APK cho các trò chơi bạn muốn chơi. Sau đó, bạn chỉ cần kéo qua giao diện để cài đặt hoặc có thể sử dụng nút cài đặt chuyên dụng, nếu thấy tiện lợi hơn.
• Hãy lưu ý rằng công cụ này đi kèm với một liên kết nhanh tới Google Play và cung cấp rằng bạn có hoặc tạo tài khoản với dịch vụ, bạn có thể tìm thấy các trò chơi bạn muốn từ đây.

Cho phép bạn tạo macro và ánh xạ cho tất cả các thể loại trò chơi
• Một tính năng đáng chú ý là công cụ đi kèm với một số tùy chọn nâng cao để tạo ánh xạ tùy chỉnh cho các trò chơi bạn đang chơi. Do đó, bạn có thể đặt các đĩa phím và chuột, đặt chế độ xem dựa trên đồ họa trò chơi hoặc đặt các nút trên màn hình để bắn hoặc sử dụng phép thuật.
• Đồng thời, chương trình cho phép bạn tạo macro, có thể hữu ích nếu bạn đang chơi các trò chơi nâng cao hơn dựa vào độ nhạy của thao tác đẩy, nghiêng, kéo hoặc nhấp. Trong trường hợp không có tùy chọn ánh xạ nào phù hợp với trò chơi của bạn, thì bạn sẽ rất vui khi biết rằng bạn có thể tạo tùy chọn tùy chỉnh một cách dễ dàng.
Một ứng dụng giả lập Android trực quan và mượt mà

• Nhìn chung, LDPlayer có thể hữu ích cho cả người dùng và nhà phát triển không có thiết bị Android, nhưng vẫn muốn thử các trò chơi mới nhất hoặc có thể thử các ứng dụng được phát triển cho hệ điều hành này.

Title Release: LDPlayer.4.0.39
Home Page : https://www.ldplayer.net/
License: FreeWare
Download:
XDNHV

Sửa lần cuối:

Poor Choy

Búa Gỗ Đôi
Đồng ý với bác thớt và bác trên. Nhưng phần mềm miễn phí thì vào trang download lấy link cũng được mà.
Cái này bác nên cho vào box phần mềm chứ. :v

Sửa lần cuối:

beem34

Búa Đá
giả lập nổi tiếng mà thấy xem tream mấy idol ưa dùng . nghe đâu quảng cáo e nó còn có tiền cộng tác nữa .

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Đồng ý với bác thớt và bác trên. Nhưng phần mềm miễn phí thì vào trang download lấy link cũng được mà.
Cái này bác nên cho vào box phần mềm chứ. :v

phần mềm này cho Android mà bạn , làm sao đưa vào box phần mềm được

SexyELF

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
mấy bạn cho hỏi sao tớ chạy giả lập LDP hay NOX toàn tự động tắt ứng dụng (game online) vậy ty.

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
mấy bạn cho hỏi sao tớ chạy giả lập LDP hay NOX toàn tự động tắt ứng dụng (game online) vậy ty.

bạn vào đây xem cách khắc phục lỗi nox cho bạn

View hidden content is available for registered users!