Hướng dẫn - Lấy Redeem Code 4 tháng miễn phí Apple Music không cần điền thẻ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Lấy Redeem Code 4 tháng miễn phí Apple Music không cần điền thẻ

vomitri

Rìu Chiến Chấm
Bước 1: Vào Apple Music (trên điện thoại hoặc iTunes) tạo 1 tài khoản mới Apple ID nước Đức (không cần VPN, chỉ cần tải khoản đó là Apple Store quốc gia Germany)
7226

Bước 2: Vào trang web

Bấm vào nút: Canjear ahora (màu đen) và nó sẽ hiện Your code (nhỏ nhỏ dưới nút, như hình minh hoạ)
7214

Bước 3: Vào Apple Music trên điện thoại hoặc iTunes tìm chỗ điền Redeem Code và điền dòng code vừa nhận vào.
7227

Bước 4: Bạn được 4 tháng xài chùa :cool: Ngại gì 1 Like nếu bạn thành công.

Sửa lần cuối:

vomitri

Rìu Chiến Chấm
Lỗi dù đã Fake IP sang Italy với German
Mình ghi rõ là ko cần fake VPN, chỉ cần Apple Store của Đức là ok rồi. Dù có Fake IP mà Apple Store của VN cũng ko nhập đc

vomitri

Rìu Chiến Chấm
Trường hợp nếu mình chuyển quốc gia trong account Apple của mình thành nước Đức thì có thể nhận code không?
Khả năng được nhưng phiền lắm bạn. Các app trên máy iPhone của mình nó sẽ không cập nhật được, bạn không thể mua game với ngân hàng việt nam... Apple ID chính là cái Icloud.
Những acc cũ chuyển qua khả năng chỉ mở 1 tháng free, tài khoản mới mình đăng ký thì 3-4 tháng free.
Dùng cái temp mail sẽ tiện hơn. Xài hết khuyến mãi thì bỏ tạo account mới.

tuananh4190

Búa Gỗ
Bước 1: Vào Apple Music (trên điện thoại hoặc iTunes) tạo 1 tài khoản mới Apple ID nước Đức (không cần VPN, chỉ cần tải khoản đó là Apple Store quốc gia Germany)
Bước 2: Vào trang web
No quote
Bấm vào nút: Canjear ahora (màu đen) và nó sẽ hiện Your code (nhỏ nhỏ dưới nút, như hình minh hoạ)
Bước 3: Vào Apple Music trên điện thoại hoặc iTunes tìm chỗ điền Redeem Code và điền dòng code vừa nhận vào.
Bước 4: Bạn được 4 tháng xài chùa Ngại gì 1 Like nếu bạn thành công.
Cám ơn bạn