This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hỏi/ Thắc mắc Lấy lại tài khoản FB

tittau

Rìu Sắt Đôi
cu con nhà mình có cái tk fb
nay ở nhà ánaans thế nào chắc vào mấy link lạ bị ô nào hack đổi mất địa chỉ mail. mình chỉ kịp vào mail khoá fb lại
không biết có cách nào lấy lại fb đó không nhỉ. FB đăng ký bằng gmail mà mail lại bị đổi
giờ làm cách nào lấy lại dc fb đó ko nhỉ

Attachments

97.4 KB · Lượt xem: 66,224
    78.7 KB · Lượt xem: 40

Administrator

Administrator
Làm theo hướng dẫn này thử

Không được thì phải thuê dịch vụ

tittau

Rìu Sắt Đôi
ông làm thì ông nhận, làm gì có cu con nào
nếu đúng có cu con thì giờ có chỉ ông lấy lại, ít hôm nữa nó cũng chơi mất nữa thôi
hic mình làm thì mình chiu chứ ai làm thế
tất cả các tài khoản của tui đều đặt mật khẩu 2 lớp nên xác suất vào dc tk tôi hơi khó đó
tk fb kia của cháu là do tôi chủ quan ko cài đặt thôi cứ tưởng chỉ cần bảo mật gmail tốt cho dù có đọc mk cho họ cũng chẳng sao ai ngờ thằng fb nó bảo mật kém như vậy

tittau

Rìu Sắt Đôi
tks bạn để mình thư
còn thuê thì chắc chắn là không rồi vì tk đó chả có gi cả

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
cháu nó được 13t chưa?
ông cũng gan dạ quá, để cháu nó chơi fb sớm thì nó không chọn cái hay nó tiếp thu đâu, nó tiếp thu cả cái tốt & cái xấu đấy. nhưng cái tốt trên fb......giờ hiếm. cái xấu thì gia đình sẽ hưởng đầu tiên.

fb như súng vậy, chỉ là 1 công cụ, tốt xấu tùy vào người dùng. bản thân chưa ý thức được quyền & trách nhiệm mà đưa súng cho dùng thì..............thường thì gia đình nhận hậu quả đầu tiên.

chính sách users hiện tại của fb cũng nói về điều này, chỉ cần account của cháu nó ăn 1 report "under 13 year old" account liền sẽ supend (cũng tùy vào từng quốc gia mà giới hạn tuổi này khác nhau, ở VN là 15 16t gì đó)

Mã:
https://en-gb.facebook.com/help/157793540954833

mình bỏ dùng fb 5 năm rồi đây (từ ngày fb nhường quyền quản lý fbvn lại cho chính phủ vn, đợt đó đuổi facebook vì facebook nhiều post tung tin giả - muốn ở lại thì chuyển sever về VN hoặc cấp quyền admin để chính phủ quản, giằng co cả nửa năm cuối cùng fb nhường bước), hiện tại cái gọi là "dịch vụ" cũng là đội ngũ quản lý này mở ra, giá cũng không mềm tý nào đâu hahaha

tittau

Rìu Sắt Đôi
mới 12 thôi a
ở đây ko phải là bị report mà bằng cách nào đó nó lấy dc mật khẩu fb và nó vào fb đổi hết tất cả mọi thông tin được
tên đăng nhập
gmail đăng nhập
mật khẩu
bgio vào đăng nhập bằng mail đó nó báo tk này chưa đký fb
chả hểu fb bảo mật kiểu gi luôn thế kỷ 21 rồi mà bảo mật như yahoo những năm 2000

quadensatgai

Rìu Sắt
cái này thì phải hỏi cháu bạn chứ sao lại chửi fb được

tittau

Rìu Sắt Đôi
cái này thì phải hỏi cháu bạn chứ sao lại chửi fb được
fb bảo mật kém thì mới bị mất tk dc bạn ạ
bình thường nhu google và apple cho dù bạn biết dc pass cũng chỉ có thể vào đọc xem nội dung chứ không thể chiếm luôn quyền sử dụng id đó dc