Hỏi/ Thắc mắc - Lắp CPU từ máy này sang máy khác? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Lắp CPU từ máy này sang máy khác?

symau

Gà con
em có con cor i3.giờ e muốn thay qua asus x401 A có dc k.con asus x401a của e đang chạy petium B980.còn con i3 là của máy acer 4745.con acer bị hư,nên e muốn lấy con i3 lắp qua con asus x 401a.ko biết chạy có dc ko,ổn ko các bác.pro nào có kinh nghiệm cho e xin ý kiến với,tks các bác

dragonking91

Rìu Chiến
Bác @cuocsong6so nói đúng rồi đó chủ thớt, con asus chạy không nổi cpu core i đâu. Tiết kiệm mua máy cũ sẽ lợi hơn, còn 2 máy kia bán xác.

tuongcfc

Gà con
em có con cor i3.giờ e muốn thay qua asus x401 A có dc k.con asus x401a của e đang chạy petium B980.còn con i3 là của máy acer 4745.con acer bị hư,nên e muốn lấy con i3 lắp qua con asus x 401a.ko biết chạy có dc ko,ổn ko các bác.pro nào có kinh nghiệm cho e xin ý kiến với,tks các bác
Hi bác
Ko thay cpu dc cho nhau nhé vì khác đời với lại asus x401a là cpu on main luôn ko tháo ra vào như con acer 4745 kia
bác muốn nhanh nâng con asus thì nanang ssd vs ram thôi
Còn ko thì nâng đời máy khác bác ah
Chúc bác nâng cấp e nó ok!