Nhờ tư vấn - làm sao dowload file bị chặn trên google drive | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn làm sao dowload file bị chặn trên google drive

sonhahp02

Búa Gỗ Đôi
Nhờ các bác hướng dẫn cho e các cách dowload file bị chặn trên google drive.
Khi dowload về thì chất lượng video có giữ nguyên được gốc hay không?
em xin cảm ơn các bác đã giúp đỡ

love2learnonline

Rìu Sắt
- PDF bị chặn mình biết cách tải
- Video bị chặn tải m hay mở xem và dùng IDM tải nguyên định dạng gốc.
- Ngoài ra m không biết cách. (m thấy vài chỗ họ bán PM tải tuốt về MT giá đâu đó: 500-650k

MoiVaoDoi

Búa Gỗ
Nhờ các bác hướng dẫn cho e các cách dowload file bị chặn trên google drive.
Khi dowload về thì chất lượng video có giữ nguyên được gốc hay không?
em xin cảm ơn các bác đã giúp đỡ
Chặn mà chặn như thế nào, bạn chụp hình và gởi lên mới biết cách giúp. Khi tác giả đã up lên Google Drive như thế nào thì tải về như vậy. Còn up lên Youtube thì phải tải ở chế độ phân giải cao nhất. Như vậy mới giống như bản gốc lúc up.

GoodWeb

Búa Đá Đôi
Chặn mà chặn như thế nào, bạn chụp hình và gởi lên mới biết cách giúp. Khi tác giả đã up lên Google Drive như thế nào thì tải về như vậy. Còn up lên Youtube thì phải tải ở chế độ phân giải cao nhất. Như vậy mới giống như bản gốc lúc up.
Chuẩn ko cần chỉnh

sonhahp02

Búa Gỗ Đôi

E thì download video trên google drive chia sẻ.
Một số video thì có hiển thị dòng cho tải về, một số không hiển thị dòng tải về.

GoodWeb

Búa Đá Đôi
E thì download video trên google drive chia sẻ.
Một số video thì có hiển thị dòng cho tải về, một số không hiển thị dòng tải về.
Nếu ở Google Drive mà tải được thì chất lượng như khi tác giả up lên. Còn ko cho tải do 1 số lý do:
Tải quá lượt trong ngày
Tác giả up lên chỉ cho xem, ko cho tải
Tóm lại khi tải ko được thằng google driver nó báo ra sao, bạn chụp tấm hình và up lên đây mới giúp cụ thể được.

sonhahp02

Búa Gỗ Đôi
Nếu ở Google Drive mà tải được thì chất lượng như khi tác giả up lên. Còn ko cho tải do 1 số lý do:
Tải quá lượt trong ngày
Tác giả up lên chỉ cho xem, ko cho tải
Tóm lại khi tải ko được thằng google driver nó báo ra sao, bạn chụp tấm hình và up lên đây mới giúp cụ thể được.
do tác giả chỉ cho xem không cho tải bác à.

love2learnonline

Rìu Sắt
do tác giả chỉ cho xem không cho tải bác à.
Phần này là:
1) các khóa học được bán - chủ nhân giới hạn việc bán, share lại
2) cho xem và giới hạn tải về, tránh share lại nhiều lần (giới hạn có chủ ý)
Thực tế mình gặp hàng ngày, và xử lý như trên m đã cmt, chỉ mất công chút thôi. 😍