Hướng dẫn - Làm sao đổi Windows 10 32bit to 64bit | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Làm sao đổi Windows 10 32bit to 64bit

phuonghoang

Búa Gỗ
Xin được sự giúp đở của mọi người,
Tôi muốn convert windows 10 32bit sang windows 10 64bit mà không bị mất dử liệu
cũng như không phải install lại windows 10 vì trước đây computer x64-based processor nhưng sau đó tôi đã install windows 10 32bit.
Xin được chỉ dẩn từng bước.
Xin chân thành cám ơn.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Xin được sự giúp đở của mọi người,
Tôi muốn convert windows 10 32bit sang windows 10 64bit mà không bị mất dử liệu
cũng như không phải install lại windows 10 vì trước đây computer x64-based processor nhưng sau đó tôi đã install windows 10 32bit.
Xin được chỉ dẩn từng bước.
Xin chân thành cám ơn.
Rất tiếc theo hiểu biết của tôi thì hiện nay chưa có phương pháp nào đáp ứng yêu cầu của bạn

PS/ Dữ liệu ở đây là nói về các ứng dụng đã cài đúng ko ??

Le Duc 287

Rìu Vàng
Rất tiếc theo hiểu biết của tôi thì hiện nay chưa có phương pháp nào đáp ứng yêu cầu của bạn

PS/ Dữ liệu ở đây là nói về các ứng dụng đã cài đúng ko ??
vâng bác bạn ấy ko muốn install lại windows 10 thì ko có . chắc bạn ấy muốn dùng lệnh

GloryVNz

Rìu Sắt Đôi
Câu trả lời là không.
Bạn phải cài mới lại hoàn toàn Windows khi chuyển đổi qua lại giữa 2 phiên bản 32 bit và 64 bit.
Giành thời gian rảnh rỗi cuối tuần, bố trí thời gian cài mới lại, nhớ chọn phiên bản Windows chuẩn từ Microsoft để đạt độ ổn định cao nhất.